Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuoa mwanamke wa kizungu inabidi ujiandae.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Aug 8, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kuolewa .......
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hakuna!Ila jiandae kupanga kila kitu ambacho hakijapangwa hakifanyiki!
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hamna lolote. Unaowa tu na imetoka.

    Hamna kujiandaa chochote. Akishindwa maisha ya SIKONGE, si ataachia ngazi?

    Juzi juzi hapo Dar nimekutana na Wazungu wawili (si vizuri lakini kuwaita Wazungu jamani) na wao wanaishi Dar es Salaam. Jamaa watoto wa Kihuni hasa na wanamwaga Kiswahili kama hawana akili nzuri. Wanaishi Kinondoni na Mwanaume ni Mfaransa, Mwanamke ni Mgerumani. Wanaita Dar ndiyo NYUMBANI.

    Tuache Complex ya kuwaona hawa watu weupe kama watu wa ajabu sana. Ni watu tu kama sisi na anaweza kula hata NSANSA za Kinyamwezi na kuzipenda. Utamuona hata kashika Mchi anatwanga Mpunga....... na jioni ndoo ya maji kichwani na mgongoni mtoto :)

    Mkipendana, wee oa tu ila mwambie kabisa kuwa kwenu ni MASIKINI saaana. Akikubali na akifika huko akute kuna nafuu, basi atakupenda zaidi. Ila kujifanya kwenu weee ni Bab kubwa hata Ridhiwan anakuonea wivu kwa hela ulizonazo, basi akija kufika akute ulimdanganya, itakula kwako.
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wanaume ninaowafahamu mimi wanaooa wanawake wa kizungu,huwa wanaendeshwa.mara mtoi boby nje asubuhi{mbwa}akakojoe,siyo hayo tu,ila w.ke huwa wana usumbufu fulani,tofauti na wanaume wa kizungu.na w.me wengi wakishapata paper tu,huwaacha.business is done.ila asilimia chache mahusiano hudumu
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bro usisahaua huku kijijini mkeo ulomwacha bado tunamtunza ee!
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,689
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    unaenda kua houseboy...... mvulana.. wasichana wanaenda tumika kimapenzi.. tena mapenzi machafu.. utalazimishwa lalwa hata na mbwa.. msijaribu wazungu ndg zangu..
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kijiji gani tena huko? Mie nimezaliwa Sikonge na naishi Sikonge.

    Nilikuwa sifahamu kuwa nina mke mwingine. Huyu basi naona Wazazi wangu (Mungu awalaze pema, Amen) waliniozesha Mke na mie wala sikujua wakati nikiwa masomoni. Unajua matatizo ya kuondoka kwenda Form one hata hujabarehe, ndiyo unakuwa umekimbia kwenu kiaina. Unakuja kubarehe uko shuleni. Unaenda hadi JKT, baadaye Chuo kikuu na mwisho unaanza kazi. Sasa wazee wakiona kabinti fulani kanalima sana, kanatwanga sana, kanabeba kuni kibao, kanapenda watoto nk wanaona haka katamfaa Mwanetu Sikonge. Wanakuozesha wakati haupo na wewe ukifika, unakuja na mawazo mengine kabisa na mke wa hivyo anakuwa hakufai tena maana mnaongelea mawimbo tofauti na inaweza kuchukua muda sana kumpa na yeye shule. Ila kama una muda, ni SAFI SANA.

    FL, nilikuwa sifahamu kuwa na wewe ni wa SIKONGE. Nashukuru kufahamu. Wavezya sana ilumbu lyane :)
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wabeja kulumba ..sie wapoti bana kasoro vituo vya mabasi.
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Wengi waliooa wadhungu wanajuta kisirisiri. Kuna baba alioa mmarekani wakati akiwa masomoni huko miaka ya early 70s mwanamke alivyofika dar kaona maisha ndivyo sivyo karudi kwao na mtoto walozaa wote. Huyu baba ana life nzuri sana sasa hivi na ana familia (watoto wake ni rafiki zangu) lakini mpaka leo hajawahi kumwona mwanae na hajuhi hata atampataje. Watoto wake wa kibongo wenyewe wanasema tuna dada US ila hatumjuhi. Huyu baba anajutia muda wake alopoteza na huyu wife.

    Kuna mifano mingi hasa ya wale waliooa wanawake wa ki russia wengi hawajuhi watoto wao kwani wake zao walisepa nao. Mara elfu kuolewa na mdhungu kuliko kuoa. Itakula kwako unless uwe na pesa kweli kweli ndiyo kidogo wanatia adabu.
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani wazungu hawana mioyo jamani...tuache ubaguzi ukimuheshimu mnaheshimiana ni baadhi tu wenye tabia mbaya hata waafrika tunao!
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kwani unaishi wapi hadi uwe unafahamu Wanaume KAMA MABINTI tu?

    Hizi kona wengine mnaishi, khaaa!!! Mbona mie nilishaona Watanzania kadhaa huko majuu ambao kwenye familia zao, wao ndiyo WAZEE WA MJI. Wakifika tu home, mji mzima unakuwa juu juu tu maana MZEE KAINGIA. Tena unakuta jamaa nyumba nzima kajaza ndugu zake na wakati mke wake, hajaleta hata Mdogo wake.

    Au unaongelea hawa akina Michael Jackoson (Baba mweusi, vitoto vyeupee Blondy). Na yeye yuko happy akiitwa Daddy. Ila haina tatizo maana maisha bana ni kasheshe sana. Unaweza kukuta jamaa baada ya miaka kadhaa, maisha yako juu sana. Kuna wengine huwa wakipata makaratasi basi wanawakimbia wake zao na kurudi Tz kuoa Wabantu. Wanachukua vibinti ambavyo vikienda Majuu na kukutana na WaNigeria, basi vinazuzuka na mwisho wa siku, na wao wanaachwa kwenye mataa.......
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna wengine wameoa wazungu ila huwa wanatamani kuwa na back up za nyumbani ni nyumbani Y
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haha,ivuga umejiandaa kuolewa?
    tulia na yule yule bana mbona yuko fit tu,
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Na wengine unakuta anamtumia tu mdhungu wa watu huku pembeni anaendelea kula mzigo na wabantu; tena nina mifano mingi ya kike na ya kiume when it comes to cheating wanaenda kwa wabantu meaning there is something they are missing
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me naona kama ni mateso tu,wale watu dah
    hata apite naked wala sistuki,....ila ipite ngozi nyeusi imeacha kimgongo tu doh,.....

    Kuoa mdhungu ni shida,usizani anaeoa kampenda kweli.
     
  16. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Naunga mkono hoja, mia kwa mia.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Acha uongo wewe.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Kwani wabantu kwa wabantu ndo hakuna mipango ya kando? Na wabantu wanaotoka nje ya mahusiano yao what is missing? Kwa sababu kila siku humu watu wanalia kutendwa. Au sababu za mtu aliyeoa au kuolewa na mzungu zinazomfanya acheat ni tofauti na sababu zinazomfanya mbantu aliyemuoa au kuolewa na mbantu mwenzake? Kama ndo hivyo basi mimi sikulijua hilo.
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inategemea na mzungu mwenyewe....
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo kwa watu wote, yote hutegemea na mtu na mtu.
     
Loading...