Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa mwanamke wa kihaya ujiandae kikweliiiiiiiii!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Topic closed
    any incovinience coused is highly regreted
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Na baada ya ndoa wanaanza kufurahia maisha tofauti ya wahaya kwao kuua ni mwiko watahakikisha wamekuweka sawa na si hapo tu usishangae unafanye repar nyumba za mashangazi wajomba kila mwaka kama serikali yetu ...

    4..Kiburi
    Wengi wamekuwa na kiburi sana na kwa kukupa onyo wengi wemishia kuwasaliti wenzao wao kwenye ndoa pale wanapohitaji kitu na kushindwa kufanikiwa sipendi kukuona mahakamani kila siku kwa ajili ya talaka ama kwenda segerea ukaishia kuangalia idadi za ndege la hasha naomba jiandae

    Mungu akupe ufahamu kabla ya kuoa mwombe ndoa zenu mungu awaonyeshe kabla msije ingia kwenye guinness book za waliochana ndani ya wiki mbili
     
  3. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe kwa 100%...wana sifa nyingine nadhani hujaziweka kwa sababu za kimaadili,ila ni kabila ambalo sishauri mtu akawekeze kabisa..
     
  4. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angalizo:kaka zao ndo balaa zaidi,ntakuja na sifa zao baadae..
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!!!!
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mbona mnanitisha mimi natagemea kuoa huko Mungu akipenda!
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Heheeeeeee we Pdidy kuna unachotafuta shauri yako.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ==>naendelea kufikiri==>!
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mimi ni wa kagera na woote home tumeolewa na wanyamahanga (makabila mengine) na hamna aloachika. Mtapanga sana foleni. Mnajua mnachofuata.


     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,567
    Trophy Points: 280
    you dont sound like mhaya nk
    kagera wa wapi?mnyambo??????
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Umejuaje the Boss. Na kwa maandishi huwezi jua kabila la mtu.
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mnashida gani na wahaya??
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,567
    Trophy Points: 280
    wahaya so far wana reputation fulani...
    Na wewe kwa maandishi yako unaonekana uko against hiyo reputation
    so siamini kama wewe mhaya.are u?
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tujuze basi nini hicho au kat***lo kama ni hicho mmh!
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Waulize hao walooa watoe ushuuda nikisema mimi mtasema nawadanganya au najisifia.
     
  16. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mbona unachelewa si utaje tu embu nianze nahizi
    1.wanapenda elimu aka wamesoma kuliko mabinti

    2.kukupasua kwenye dili chafu aijalishi unaelekea singida ama kinondoni cementry hilo wajali

    3..hii kimaadili sipendi kwenda sana ila inafanana na waliokuwa nayo dada zao-hme wrk

    4.aisee dharau mbaya..yaani ukikuta hana kitu unaweza ukajua mmliki wa bakheresa aisee

    5.wanajipenda sana kwa hili nawapongeza na ndilo linasiaidia sana kufanikiwa katika sifa ya namba tatu ..

    6.wako chyming sana sana lakini usipokuwa makini furaha yao inaweza kukueletea machozi ya milele kwako

    endele ende;eelee endeleeeeeeeeeeeeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    P Didy ushamuona msichana wa kihaya kadoda??
     
  18. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    chauro MPE AITAFUNE A
     
  19. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    UMEANZA LABDA KAOGOPA ILA TUONGEE UKWELI walahi katika makabila mungu amewabariki ukiacha wachaga wa marangu basi ni hili wahaya wachache sana utakuta wana afya mgogorona tena watakuwa wanawaza mali zao zilizopo kashenye,,kaitaba nani anauza ile migomba yangu sasa hivi else..aaahh nawaheshimu ushaona kuna matwins wa epa wanavyopendeza ninachopenda wakizishika wala awaitaji uwajue yaanai utawambua kwa matendo yao ni nani uliza mahakimu wa epa nisifike huko
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    dada mmoja,namfahamu ameolewa na muhaya,huyo muhaya hana tabu yoyote ile,ila watu wakimuuliza umeolewa na kabila gani,akisema muhaya,watu wanaguna.huyo dada yeye ni mtu wa morogoro
     
Loading...