Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa mwanamke wa kichaga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Magnificent, Aug 3, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ndugu Zangu wanajf,nipo katika wkt mgumu wa kuamua nifanyeje kutokana na hali ilvyo,nina mpenz wangu na ninampenda sana naye pia naamini ananipenda pia, ni kabila lake, yaani ndugu, jamaa na marafik hawataki kusikia kabila hlo kabisa,uamuzi wa kuoa upo mikonon mwangu lakn kwa vile maisha hayaeleweki.

    Nahofia hatapata support yoyote kutoka kwa ndugu kwnye malez na matunzo ya wanangu endapo nitalazmisha ndoa kisha nikaondoka duniani kabla yake make maisha hayaeleweki kesho ktatokea ktu gani,ndugu zangu nishaurin nifanyeje,either nimuache au nimweleze wazi ajue lakn nitamwachaje bila kosa?

    Dondoshen ushaur wa maana bandugu coz ths is jus a ver sensitive issue!
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hii 2011 jamani, hiyo familia bado ipo kwenye miaka ya 47.......na vigezo walivyokupa vya kutokuoa mchaga ni vipi...kazi kweli kweli kwenye jamniii zetu.
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Title haiendani na maelezo uliyotoa hapo chini. try to explain a bit of what is mentined on the tittle. Nimeshindwa kurelate topic na maelezo uliyotoa na kuna uhusiano gani na mwanamke wa kichaga.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo maana mimi nitatafuta wa kabila langu kuondoa matatizo
    dah pole sana hao ndugu zako wameolewa /kuoa kwenye kabila lenu?
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we kabila gani kwani?
     
  6. p

    pointers JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo sasa ndo uchanganye akili zako na za kuazima ulipoambiwa kua uyaone sio magorofa ni mambo kama hayo
     
  7. The only

    The only JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    sali sana rafiki ,ukwel kuna logic ya kuoa kwenu ni vema zaidi ,ila kuoa mbali si vibaya kwa mfumo wa sasa kimaisha ,nakushauri; nionacho mm ndugu umeendekeza udependant ww na mpenzio pamoja ni chama wengine hawez kukuamlia ongeza bidii ya kazi na muandae mkeo awe tayari kwa lolote likitokea ukizingatia ni mchaga naamini anaweza jifunza biashara vizuri ,duniaya baba kuwa kichwa hadi kiuchumi imepitwa na wakti.nawasilisha
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kumbe wamekukataza kuoa M.....,?? pole waelimishe vizuri ndugu zako, kwani ni wao wanao au ni wewe...!!!!!
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muache dada yangu hasije pata taabu bure kwenu huko kwa unyanyapaa..dada wa watu utakuta mchagga jina tu kakulia mjini maisha yake yote ka mtoto wa kizaramo, lakini kwa vile ana surname ya 'Riwa' basi inakuwa taabu! Tumechoka waChagga bana..Wezi sisi, Wauaji sisi, Wakabila sisi, Chadema sisi...aargh!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sredi za wachaga sasa zimezidi!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaoe muarabu au muhindi ili uwakomeshe kabisa ............................ sawa eeeeeeh .
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na cc dada zenu wanatuita magogo kwenye yale mambo, kazi kweli!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na nijuavyo JF wapo wengi sanaaaaaa!!!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    gogoo gogoo? pesa mbele mapenzi mwaka kesho kibobo kikijaa hela
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unaoa wewe, au familia inaoa! Mke atakuwa wako au wa familia! Akili kichwani mwako.
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkurya
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    labda wameona mafahali wawili hawakai zizi moja? mambo ya kunywea chai wodini daily mmmmmmmmmh
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    ongea na familia yako waelewe kwa sasa tumechanganyikana hakuna cha mchaga wala mkurya tunajenga familia moja.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jamni hii ni kweli kabisa, dada zetu wa kichaga hamjui kitu kabisa.
    Nashangaa mmekulia mjini, mmejichanganya lakini badooo kabisa!
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahahah...asante sana!
     
Loading...