Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa mwanamke anaye kuzidi Elimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nzedanze, Aug 6, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza kwa nn mtu akioa mwanamke anaye mzidi Elimu ndoa haidumu hasahasa akikuzidi elimu na kipato ndo balaaa..Je nini tatizo?
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Una ushahidi??
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mmh. Ndoa zinaogopwa kama kituo cha polisi these days
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akikuzidi elimu na pesa ujue hiyo ni hatari. fanya uwe na moja kati ya hivyo.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio kweli kama umemzidi mumeo elimu na unapata mshahara mzuri ndio umdharau mumeo,ni hulka tu yamtu na tabia mbaya haija husiana chochote na elimu wala kipato,labda malimbukeni ndio hufanya hivyo.
     
  6. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hakuna ukweli katika hilo
    Yatagemea na malezi, uelewa wa maisha na malengo yenu
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Man.. naku support 100% .... hata kama ndoa ikidumu basi itakuwa haishi na visa ...
     
  8. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mahusiano hayana generalization kama hivi. Inategemeana na mtu. Waweza oa asiye kuzidi chochote na bado akakutesa. Usizungumze kwa majumuisho ya juu juu hivi.
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa kubali ukate tatizo ni mfumo dume ndio chanzo, kwamba dume ni kichwa cha familia kwa maana ya kuwa na power ya kuprovide kwa familia yake,
    so inapokuwa kinyume chake mara nyingi ingawa si zote inakuwa tatizo
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    duh Jf bhana! Unahitaji ushahid wa maandish kama bi kiroboto
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli hii kitu inatokea kabisa ndoa hua haidumu kabisa yaani cha muhimu bora mwanaume uwe juu kidogo kwa kimoja wapo
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh! Bi mkubwa jamani.....!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna matatizo mawili;la kwanza ni mume mwenyewe,kama hajiamini ndoa haiwezi kudumu kwani atakua anajistukia sana na kuhisi anadharauliwa,la pili ni mke,kama ilivyo kawaida ya mwanamke yoyote aliepo chini ya jua,wao wanahitaji kila kitu kutoka kwa mwanaume,insort hawawezi kujisimamia au kujiongoza,sasa kama wanayahitaji hayo kwako halafu amekuzidi elimu itampa shida sana anatarajia na pia anajua mwanaume amzidi kwa kila jambo,hii itawasumbua sana!
     
  14. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh!!Mi mpitaji tu,ngoja niwaachie wanandoa wenyewe........Bado niponipo aisee.........
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tangu mwanamke alipoumbwa alihitaji protection kutoka kwa mwanaume,hayo ni pamoja na kuwa "supiria" kwake,huwezi kuwa na hayo kama amekuzidi yote hayo!Na kitakacholeta shida ni uanamke wake!
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hyo kitu haifai labda asiwe mbongo.lkn kama ni mbongo ucjaribu manake hata watoto pia watajua tu kua mama yao ndo anpower.hvyo utakuja kua inferior tu.wapo waliofanikiwa kumaintain lakini 5%.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hii ni kwa wanawake wote hata awe sayari ya Mars!
     
  18. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama mke amekuzidi elimu basi kudumu kwa ndoa kutategema na jinsi utakavyoweza kudhibiti wivu usio na mpango na inferiority complex yako kama mwanaume!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I never regret reading your posts Tulizo. You have nailed it
     
  20. w

    wanzira New Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sikubaliani na hilo, bado kuna sample zipo mtaan mwanamke sio tu kwamba anapeza na elimu ya juu kuliko mwanaume but pia anatunza familia.and life goes on happily. so tunapoliangalia hili lazma tupate ushahidi kamili. aaaaaaaaaaay msigope vidume kuoa wanawake wa namna hiyo banaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
Loading...