Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa / kutooa kipi bora

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Jun 11, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Mambo yanayoendelea kwenye jamii yanatia kichefuchefu. Kwa wale aambao hawajaoa wala kuolewa wana mtihani mkubwa sana. Ona hii mifano. Mume anaondoka kwenda kutafuta riziki anamuacha mke wake nyumbani, nyumbani mke ndo muda wa kuvinjari na mabwana wengine . . .ni sawa hii. Nyingine . .. mke anaaga kwenda naye kutafuta riziki akifika huko ndo muda wa kuendelea na maawala zake au ikibidi kuanzizsha mahusiano mapya. Kwa wanaume ambao hawajaoa mtihani uko hivi, mwanamke anayejishughulisha kutafuta riziki akisafiri ni noma. Akiwa ni kukaa nyumbani kuhudumia miradi ya nyumbani naye ana kero zake. Mbona kuoa ni njia panda?
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuoa ni lazima mkuu! La muhimu ni kuhakikisha kuwa unaoa the right person, usikurupuke wala kuhadaika na uzuri wa shepu au sura!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    ukichunguza jinsi wanawake na wanaume tulivyo

    kimsingi hakuna jipya

    watu ni wale wale na mambo ni yale yale tangu enzi na enzi

    kilichopo sasa ni mbadiliko ya nyakati yanayofanya binadamu tujue mambo ambayo zamani
    sio kila mtu alijua....

    mfano bila internet ungekutana wapi kwa mfano na wanawake au wanaume

    wakijisifia uzinzi mfano???????

    but walikuwepo tangu zamani

    simu pia zimesababishamawasiliano yawe rahisi na kutongozana pia

    namengineyo
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Sio lazima, japo ni muhimu. Wataka kunambia usipooa huwezi kuishi?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    kuna faida nyingi sana unapata ukiooa kuliko usipooa

    so bora kuoa

    better a bad wife than a no wife
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Nimekupata, ila sasa hujajibu - ikitokea kijana ambaye hajaoa akakujia na kukueleza mambo anayoyaona kuwa yanamfanya asiwe na hamu ya kuoa utamshauri nini?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baba mchungaji embu acha kuwatisha watu...wawekee ya kwetu waone raha ya kuoa‘
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kuoa /kuolewa kuna faida
    mke mwema na mme mwema wanatoka kwa mungu.
    usimtende mwenzio usiyopenda kutendewa ndoa itadumu
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Wala sio kuwatisha, ndo hali halisi kwenye majumba.
     
  11. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora kuoa au Kuolewa kuliko kutooa au kutoolewa, ni vyema ukifikia mda wa kuo au kuolewa usiangalie ndoa za wengine bali muombe mungu akupatie mke/mme mwema ambaye mtaweza kuijenga familia yenu kwa upendo wa dhati, amani ikatawala ktk ndoa yenu
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Maneno ni matamu lakini tukija kwenye real life ni noma tupu. Sijui kwenye ngono huwa kuna nini. Unaweza ukafanya then ukaanza kujilaumu, hivyo hivyo na mwenzio anapitiwa then anajilaumu na kubakia sitorudia tena. Ukweli ni kwamba ukishafungulia kashetani hako kukastopisha inakuwa issue.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    20 yrs down the lane, u will be disappointed more by the things that u ddnt do than the ones that u dd wrong, so they say. japo umesahau kitu, wanaume waliooa nao wakienda kutafuta rizika ama wakisafiri kikazi hawachukui take away?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha wenye ndoa zenye matatizo hawakuomba wakati wa uchumba? Na mbona wengine wanaishi kwa misingi ya kidunia (ushirikina) na ndoa zao ziko katika utulivu? Unamkuta baba ni kama ***** hana muda wala wa kufatilia lolote, mwanamke aende club arudi alfajiri hakuna kuulizwa - hawana mgogoro hata kidogo. Wasemaje kuhusu hilo?
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa wote, ndo maana nimeiweka hapa tuijadiri, sio kwamba nawalaumu wanawake tu. Kama maisha ni ki hivyo basi bora tuzalishane tu kila mtu akitaka kudandia yeyote adandie - kufichana ndo kunaleta mambo ya ajabu. Ukizuia jambo fulani linakuwa kama limeruhusiwa sijui binadamu tukoje?
     
  17. s

    shoshte Senior Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa ni takatifu na ilianzishwa na Mungu so ni muhimu kuoa ila katika kuchagua mme na mke ndo kwenye shida always ask God to give you the right partner and you will enjoy marriage forever you will never regret ila usifuate tamaa za mwili huu
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    nimeshakujibu hapo juu

    bora a bad wife than a no wife

    kingine muhimu,

    waswahili wanasema ukikaa karibu na waridi na wewe utanukia....

    hebu kaa karibu na wanawake unaowaona wanafaa hata kama wameolewa

    au na wanaume waliiooa wanawake unaowakubali
    uone inavyokuwa..

    unaweza sema wanawake wote ovyo,kumbe unashinda bar
    na wanawake unaowajua ni ma bar maid peke yake
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante baba mchungaji...tulipendeza!!Jamani haya ndio mambo...mkipendana hata magimu yanakua marahisi!Tafuteni muwapendao na wawapendao kweli ndo mpelekane kwa viongozi wa dini!!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Cake ya harusi ninaikumbuka zaidi
     
Loading...