Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa,kuna limitation?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Godwishes, Mar 11, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sory,wana JF.Kuoa kuna limiting age?Na kabila lina matter?Nataka nioe nikifikisha 35.Au nitakua nimezeeka?Msaada plz.thanx
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    good age:28-30 (not limited!)
    kabila kwangu sio kikwazo,upendo wa kweli ndio ishu,japo utapata kipingamizi kutoka kwa wazazi mana wanapenda sana iyo mambo ya makabila(kizamani zaidi)
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ya limit zipo kama utazifuatisha hasa kwa mashangazi na madada ndio wanaongoza kuhusudu hizo vikwazo..
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KUOA HAKUNA limits zozote ni uamuz wako tu
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mada hii inajirudia mpk mtu unachoka
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna limit jembe langu. Mfano mzuri ni katibu mkuu wa chama cha peoples, yeye ana umri wa 63 sasa but bado anamchumba tena ni bint mdogo tu wa 30's years hivi.
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna limit si kwa age wala kabila lakini vyote vina matter! Age huenda ikamatter kulingana na malengo ya sasa na baadae na kabila nalo lina matter katika familia hapo baadae.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nature imewafavour wanaume ndio hakuna limitation,kwa wanawake lazima uzingatie upatikanaji wa watoto katika hio ndoa hivyo tuna limitations,but then nimeona waafrica ndio inatubana hii...wazungu walaaaa anaolewa utasikia my second,third husband...lol
     
  9. marida

    marida Senior Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its not bad for a Man to marry at 35yrs of age,but remember utapata watoto,utawasomeshea pensheni?au ndo utaoa dogodogo baadae ukistaafu aangaike yeye na familia?.may b kama u wil conduct ur own business.kabila doen't matter at all
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Muda mzuri wa kuoa ni pale unapojiona kuwa moyo wako unakushauri kufanya hivyo na pia una uwezo wa kukaa na mwenzi wako na kumhudumia na kusahau starehe zingine za ujanani.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    mtoto akianza sekondari na wewe umestaafu kama ni mwajiriwa
    hapo utajaza mwenyewe.
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upande wangu naona Kuoa kuna limiting age, na kabila lina matter sana.

    Yani nilijiwekea nikifika 25 years lazima niwe nimeoa and FYI nilisha taka kuoa tangu na miaka 19.

    Kuhusu kabila katika family yetu tunatazama sana hayo, afu sitaki maswali kwa nini...mana sitawajibu nikiwajibu wengine mtachukia, lakini wekeni kwenye akili zenu sehemu zingine huowi/huozeshwi tu bila kuwa una kabila zuri...tuiteni wabaguzi sijui nini mtabakia kupiga kelele tu, mana hata vitabu vya mungu vinasema kila mtu ana level yake.
     
  13. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana,kwa wachangiaji at least nimepata mwanga,ngoja niwepo wepo the time will tell.Be blessed.
    But kwa huyu...Eti mada inajirudia haujanitendea haki coz wengne ni wageni mtandaoni,nawe,ubarikiwe
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    untitled.png

    Hapo vipi?
     
  15. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watoto ni Neema ya Mungu kwenye Ndoa

    Unaweza kuwa na mawazo ya watoto lakini wasipatikane,

    Hivyo bado asema Ndoa haina limitation
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Limitations zipo tu...zipo za kisheria (huwezi kuowa kama hujafikisha miaka 18 na huwezi kuolewa ukiwa chini ya miaka 15!), zinaweza kuwepo za dini yako/yenu, zinaweza kuwepo za jamii ya kitanzania kwa ujumla, zinaweza kuwepo za kabila lenu, zinaweza kuwepo za ukoo wenu, zinaweza kuwepo za familia yenu na mwishowe zinaweza kuwepo zako mwenyewe. Ukiacha hizo za kisheria, nyingine zote unaweza kuamua against them bila ya kushitakiwa mahakamani....kikubwa wanachoweza kufanya ni kukutenga tu! So, my point is mwamuzi wa hizo limits/limitations kwa sehemu kubwa ni wewe mwenyewe peke yako!
     
  17. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    yes........... buraza hapo umemaliza kila kitu..
     
  18. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo umeua kabisaaaa...Ni kwa neema ya Mungu tu.Hiyo hapo juu ktk enzi izi za ving'amuzi umri kama huo!ni mkiristu shka mwoyo!VRY INTERESTG.thumb up!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Mimi nikiamuwa kuoa kigenzo cha kabila ni muhimu sana kwangu, kwanza ningependa kabisa nipate mchumba wa kichaga hawa wana challenge nzuri za kimaisha, na kamwe sihitaji mchumba mzaramo, mlugulu, mndengeleko, mmatumbi na Mkwerre ndio sitaki kabisa hata kumsikia, maana kama Rais kichwa kiko vile basi hao dada zake nadhani ni akili ya kucheza ngoma tu ndio iliyosalia kichwani
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe huoni kama huyo mwanaume ana matongo tongo bado alilala sana :cool2:
     
Loading...