Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunywa na kula kwa bill ni ustaarabu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jahom, Nov 18, 2009.

  1. J

    Jahom JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maeneo mengi Dar hunywa na kwa cash, Arusha huduma ni kwa bill na hakuna mizinga kwenye bill. Nadhani kunywa kwa bill ni ustaarabu. Dar wahuni wengi mpaka hamuaminiki?
     
  2. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,961
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    arusha ninayoifahamu mimi c shwari hata kidogo.dar wahuni lakini peace arusha the gap btwn walionacho na maskini ni kubwa mno which in turns results into high criminal rate and more will come..................
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kunywa kwa bili hapa mjini ni watu wachache sana tuna hiyo warrant!TUNAAMINIKA!chawote na zero pub tunakunywa kwa bili kama kawa!:D
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    unamaanisha bill ipi, ya mwezi, au ukitaka kuondoka unalipa?
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kunywa kwa bill? Karibu Zenj
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhhhh....
     
  7. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kunywa kwa bill ndio mwake bwana,unakunywa mwishoni unasaini,mwisho wamwezi unalipa bill yako,wenyewe tunaita post paid
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu alilewa sana hadi akashindwa kusaini, yaani pen ikawa haishikiki. Wakati mwingine post paid inaweza ikawa inakula kwako kwani hakuna uhakika wa uhai wa mteja wako.
     
Loading...