Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunywa mkojo wako

Discussion in 'JF Doctor' started by Homer, Mar 14, 2012.

  1. H

    Homer Senior Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wahindi wana urine therapy, unakunywa mkojo wako wa asubuhi (kila siku nafikiri), mambo yako yanakua safi. Google utaipata kwa kirefu
     
  3. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hao wanajiongelea tu,Mkojo wa bia unajua wewe?halafu ukutane na ule ambao mlevi mwenyewe huwa hanywi maji..
     
  4. H

    Homer Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeiona kwenye wikipedia: 'amaroli' Urine therapy - Wikipedia, the free encyclopedia

    Huu ni ujinga, full stop. Ukisoma sana maelezo yao unaweza ukawaamini hivi hivi ...
    Lakini kimtokacho mtu ni najisi ...as always.
     
  5. H

    Homer Senior Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha London ya zamani " alcohol was safer to drink than the water". I suppose it's still true kama unasafari za vijijini na mikoani kwenye uhaba wa maji safi?
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkojo wa wabongo full ma UTI
     
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwani mkojo wa watu wa mataifa mengine umejaa asali?
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata mlevi anywe mkojo weke? mmh.....
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati utafika watu wataambiwa wale visivyofaa vinavyotokana na miili yao kwa sababu tu ni therapy au dawa ya ugonjwa sugu
     
Loading...