Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunyoa ndevu na kufanya scrub

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady, Jun 29, 2010.

  1. L

    Lady JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Helo wadau,
    Poleni na kazi,
    Naombeni mnisaidie, Mume wangu ana tatizo la kutoka vipele kwenye kidevu anaponyoa, inapelekea uso kuwa na makovu fulani, Nimemshauri awe anaenda saluni kunyoa na kufanya scrub anasema hapendelei, labda nimfanyie mimi,
    Sasa naomba mnielekeze namna ya kunyoa na kufanya scrub, vitu gani muhimu kutumia n.k.
    Natanguliza shukurani.
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du. Itabidi uende kozi saloon. AU umsindikize mzee saloon upate tuition ya bure ambayo itakuwa more practical. Hapa jamvini utapata theories tu.
     
  3. L

    Lady JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Labda hapa naweza kupata link ya maelekezo even if ni theory, naweza kujitahidi kupractice, kwa sababu nako kwenda saluni na mzee! yeye tatizo lake ni hataki kunyoa ndevu wala kufanya scrub saluni!
     
  4. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kunyoa mwache mwenyewe ajinyoe kuhusu scrub kafanyiwe wewe mwenyewe salon mara mbili tatu halafu tumia ujuzi uliopata hapo,jamaa yako ni mstaarabu na hataki majaribu kwa vituko wanavyofanya wale mabinti wa salon za kiume we acha tu. Kidogo anamlaza kwenye maziwa yake, mara kaingiza vidole maskioni,kwa mtu asiye makini atachunwa tu.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    yani mdada mzima hujui kufanya scrub!!
    ngoja aanze kwenda saloon awe anawekewa manyonyo mdomoni wakati anafutwa futwa utaona shughuli yake!!
     
  6. L

    Lady JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa jibu lako, BUT kuuliza si ujinga!!!!!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Daah
    Soma maelekezo kwenye Kopo au Tube ya Scrub kila kitu utapata hapo.
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sitaki kufanyiwa hiyo kitu saloon!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mmh..hapa naona patazuka ya kuzuka ngoja nisepe
     
  10. L

    Lady JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks dear!
     
  11. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #11
    Jun 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni mwanaume mwenyewe tu na akili zake sio kwenda kufanya scrub salon basi utaweweseka na hao madem, basi kama ivo tutaacha fanya vitu vingi tu apa duniani kisa madem wanatupa majaribu, ndo mana yakaitwa majaribu sio vinginevyo!!!
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,664
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    vipele havitaisha kwa kufanya scrub inabidi aangalie moisturizer na wembe/mashine anazotumia kunyolea..........
     
  13. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dada kuwa makini unaweza ukapiga yowe manake kuwa makini na huyo wako
    wasije wakamteka hao wa scrubbing sio wazuri wengine wanamambo yao
    wanaweza wakakuharibia .Ila ebu S.H Amon wanaweza kukupa ushauri
    mafuta gani mazuri kutumia.
     
  14. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuna product moja inaitwa 'Bump patrol' ni nzuri sana ya kuzuia hivyo vipele after kunyoa....it doesnt smell very nice like normal after shaves but it works!!! let him cleanse shave and apply the bump patrol... hope utaipata hapo ulipo!
     
Loading...