Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunyoa kwapa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, May 20, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Mnaonaje hili swala la kunyoa vikwapa. Wewe unapenda demu anayenyoa makwapa yake? Na vipi wanaume kunyoa makwapa yao, ni ok?
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I dont know...but it doesnt sound that good either!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Na kwa nini baadhi ya wanawake wananyoa makwapa yao?
     
  4. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwapa la ke likiwa halijanyolewa I can't feel. Nanyoa. Kwani manyoa ya kwapani yana uzuri?
     
  5. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwenye nchi za joto nadhani ni jambo la kawaida kunyoa zenye kutoka jasho sana na rahisi kupata fungus
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sielewi swali, una maana ya kwapa kama kwapa au ndio mambo ya tafsida? Kama unamaanisha ulichoandika sioni tatizo kwani ni masual ya usafi
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mie najiulizaga watu wa zamani walikuwa wananyoaje nywele zao hakukuwa na nyembe,makasi na vikatio vyoyvote ambayo vinatumika zama za chuma....
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwani wanaume hawanyoi makwapa?
     
  9. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    walioishi zana za mawe walitumia mawe.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Mimi sinyoi...wewe unanyoa?
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huwa nashave ndio my underarms hair. Sasa kama hujawahi kushave si utakuwa na msitu huko jamani! Lol! sasa kama hunyoi hiyo deodorant huko inakuwaje sasa?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aisee.....vipi kuhusu mfano wakina dada/mama walipokuwa hedhini? walitumia nini kujisitiri?
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Haya maswali mengine!
     
  14. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanaume wanaonyoa makwapa ni mashoga, hiyo ni moja ya vitambulisho vya ushoga, so they say
     
  15. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmmmh kunyoa muhimu jamani,usiponyoa si uchafuuuu huoooo!!
     
  16. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    piga mahesabu! watakuwa walikuwa wanakaa ndani mpaka atoke 'mwezini', na kuosha kwa maji.
     
  17. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pia wanaume wanaonyoa ndevu ni mashoga; wasionyoa ndevu mabasha +
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hayo manywele nywele ya sehemu sehemu me huwa cyapendi kabisa! kunyoa nii muhimu kwa wanaume na wanawake, khaaaa
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    walikuwa wanatumia majivu yenye moto kidogo
     
  20. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wakitukia magome laini ya miti ama majani malaini
     
Loading...