Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kunyimwa tendo la ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitalolo, Apr 17, 2010.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama umeoa na siku moja mkeo anakuambia hawezi kukupa tendo la ndoa kwavile hana uhakika ikiwa unampenda utafanayaje?

    pia nini haswa kinachofanya mtu aseme anapenda na ikiwa mahusiano yenu kwa mambo mengine yako sawa yaani hamjawahi kugombana wala nini imefika usiku muheshimiwa unadai chakula cha usiku mkono unatolewa unatupwa huko ukiuliza kulikoni ndio unajiwa kuwa huwezi kupewa chakula cha usiku kwavile huyo mkeo hajui ikiwa unampenda !!!
     
  2. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    labda hujamnunulia zawadi mkeo sikinyingi...wanawake wanapenda kudekezwa, halafu umwambie kama unampenda kila siku... morning kisses and hugs... mpigie simu muulizie hali yake, mwambie umemkumbuka, muonyeshe kama unampenda... sasa nyie ni kazi ya kitandani tuu wajameni... it doesnt work that way with us bana...

    and yes you should know how to put her in mood b4 ile kitu...
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhh......

    Sometimes kuwa na mwanamke ni kama umepata ajira nyingine.
    Anytime u can be fired.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa usumbufu wote huo as if hiyo sex nainjoi peke yangu wtf???????

    Halafu utakuta mwanamke amelala uchi kabisa kitandani na still anakuambia hayuko kwenye mood....

    While kulala kwake uchi kunakuweka wewe kwenye mood,
    all women are crazy,i believe so.........
     
  5. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahaha calm down the boss (ile cigar ya cuba umeimaliza?)

    yani u call that usumbufu? kitu gani apo ni usumbufu?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    si huo usumbufu wa kunitaka nikubembeleze kwanza....
    wakati we both enjoy it???
    ile cohiba nimemaliza.
    wewe vipi wavuta cigar?
     
  7. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ...crazy to make you up! so be crazy to make her up too, so that you both enjoy!
     
  8. P

    PELE JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umbembeleze kama vile anakufanyia favour! pamoja na kuwa naye anafurahia tendo hilo. Ni maajabu lakini ni kweli kabisa. Wanawake wanaotumia tendo la ndoa kama silaha za kuwaadhibu waume wao wana kasoro kubwa sana.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    am crazy enough to dirvoce her and marry another woman....
     
  10. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :cool:! good option
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    How about women should learn to put us men in the mood too....
     
  12. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo maana dini zingine zimeruhusu kuoa zaidi ya mmoja kuepusha haya,
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nadhani something is wrong with women of these later days.............. they are too weak!!! ............... mtu mzima kila wakati anataka kudekezwa tu???.......... rafiki yangu noname yeye alishasema kbisa namna anavyodeka!!!............. isnt this weakness............ how long should we rule over you women?? and still you continue to become weaker and weaker??? how weak will you become at the end??.......... we are tired of rulling weak adults, we want the strong ones........... the ones with the capacity to reason sexual matters not to be cheated............. who enjoy a realationship with kiddings!!!........... hah!!!!!!!!!........
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Katika hali ya kawaida sioni ni vipi mkeo anakunyima tendo la ndoa... lazima kuna tatizo kati yenu au mmoja wenu. Mwanandoa akifikia hatua anaanza kutumia tendo la ndoa kama 'silaha' au 'object of trade' nadhani ndoa inakuwa hatarini sana. Jaribu kuongea nae na kama hizo sababu anazotoa utaona ni reasonable basi mrekebisha na muendelee kuenjoy ndoa yenu. Otherwise, ukiona inazidi sana mwonyeshe mlango wa kutokea tu!
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio usumbufu its natural thing..thats what a good man do for his wife/girlfriend... ofcourse both of u enjoy sex...but for us women small things matters ... like gifts or kiss, or hug
     
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    The Boss Sio usumbufu its natural thing..thats what a good man do for his wife/girlfriend... ofcourse both of u enjoy sex...but for us women small things matters ... things like gifts or kisses or hugs are very small things u can do to ur woman and she will be very happy.. when she is happy she will make u happy too. Kama hujui kudekeza mkeo ujue hii ndio sababu unafukuzwa kitandani... dont come crying here mke wangu hivi mke wangu vile lol ...
     
  17. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooow shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit umemaliza mmmmm too bad...
    yes I do occasionally :A S-smoking:
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwni kunatabu gani kubembeleza? au kudekeza... I think it is very sweet
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    if you cant handle one I wonder how will u be able to handle two... easy to say...special when u r thinking with ur D...

    SOrry if i offended u...
     
  20. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooow may be u never love her after all so she will be better off without u ... u would rather go thru a hellfire divorce than make up with her? well u do that then ..hahhaa
     
Loading...