Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kunyanyaswa kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabu, May 3, 2009.

  1. Tabu

    Tabu Member

    #1
    May 3, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF nauliza swali ili nipate kujua maana watanzania may be hatujui maana ya kunyanyaswa kimapenzi.naomba munielimishe mtu kunyanyaswa kimapenzi maana yake nini?kwa pande zote mbili mwanaume au mwanamke??
     
  2. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mshkaji wako akikuomba tig. (ndogo) ukamnyima ni unyanyasaji wa kimapenzi, mfano tu ... nk.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    yapo mengi tu ambayo mtu anaweza kunyanyaswa kimapenzi, nikianza kuongea hayataisha.
    Mojawapo ni mtu asiyejali kuridhika kwa mwenzake hili haswa asababishae ni wanaume, baadhi ya wanaume wakishafika orgasm hawajali wenza wao kama wamefika au lah! Akisharidhika yy ndio basi tena.
    Vilevile kuna baadhi ya wanawake ambao wameolewa au wapo kwenye mahusiano hawataki kufanya tendo la ndoa hadi pale wanapojisikia. Utakuta iwapo mumewe anahitaji penzi yy anasema mie nimechoka au sipo tayari kama hizi sababu zitatokea mara nyingi itakuwa ni mojawapo ya unyanyasaji wa penzi.
    nitakuletea sababu nyingine.
     
  4. Tabu

    Tabu Member

    #4
    May 3, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh basi asante Pretty je ukimpenda mtu halafu anakutukana anakupa kashfa,anakutafutia sababu kila siku ziszo za msingi kama kukusingizia una mahusiano na mwanamke mwingine wakati si kweli au mwanaume?kukutukana?kukuvunjia heshima mbele za watu kama kukutukana mbele za watu?hiyo nayo ipo vipi?ni kurekebisha tabia au unyanyasaji?
     
  5. Tabu

    Tabu Member

    #5
    May 3, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe Outlier kama huna point bora unyamaze kuliko kuongea pumba!
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pretty ila kama mtu hataki kufanya mapenzi na sababu anazo lakini upande wa pili haukatai na sababu hizo akalazimisha ni unyanyasaji wa kumapenzi huo -- ingawa wewe umeongelea upande mmoja tu

    pia kuna kutukanwa na tabia zingine ambazo ziko katika ndoa au mahusiano ya kimapenzi mfano unapokosana na mpenzi wako ukapiga simu yake yeye akampa mwanaume mwenzako aongee na wewe huo ni unyanyasaji wa kimapenzi
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hili nalo unyanyasaji kimapenzi, sio kurekebisha tabia. Ingekuwa ni kurekebisha tabia asingekutukana mbele ya watu na wala muwapo peke yenu. nijuavyo mm kama unataka kumrekebisha mpenzi wako tabia ni kukaa chini na kumweleza wapi amekosea na sio kutukana. Vile vile hadi wapenzi mnafikia hatua hii ya kutukanana mbele za watu sasa huko ni kutokuwa na heshima kwa mwenzio.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kunyanyaswa ni kila wakati kila ulifanyalo linakuwa silo au sivyo,hujui na ni jeuri unazozipokea kuonekana huna unalolifahamu hata ukifahamishwa huelewi ,pengine ukaitwa gogo.zaidi patashika hii hutokea unapokaribia kupigwa buti.
     
  9. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo ndio point yangu, wewe ulipouliza swali ulitaka upate point na mawazo unayoyataka tu! we vipi? kama 'umenyanyaswa' usijekumalizia hasira zako kwangu, eboo
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D:D:D basi basi taratibu mazee, usianze nawe 'kumnyanyasa' Tabu.
     
  11. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    powa, tabu ataka kuleta mambo ya kunyanyapaana na ku-classify-ana humu ... lol
     
  12. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unakosea.
    Outlier alikuwa na hoja.
    Usisome maneno,soma katikati ya mistari miwili upate maana.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    naomba kujua jinsia yako ni he/she majina haya bana iwa yananipa tabu sana kutambua...mi ndipo nitaweza kukujibu unyanyasaji wa TG.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    May 4, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    TAbu karibu, hayo uliloyasema kama manyanyaso ni kweli huo ni unyanyasaji.

    Mzee wa T. Fidel ukiomba T. kwa mwenzako si unyanyasaji unyanyasaji ni pale umeomba afu mwenzako hataki then we ukawaunalazimishia au ukafikia hata hatua ya kumnyima 'unyumba' kwa sababu tu hakupi T.
     
  15. K

    Kalunguyeye Member

    #15
    May 4, 2009
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    teh teh teh
     
  16. Tabu

    Tabu Member

    #16
    May 4, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe outlier naona una matatizo ya akili ee umeongea pumba ndo maana si kuwa nimenyanyaswa bora kunyamza kuliko ujibu pumba mbona wengine wamenyamaza kama hawana point?mambo ya tigo ndio nini!!!hebu achja utoto,ndo unyanyasaji wenyewe huo.
     
  17. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sikupingi, hayo ni mawazo yako - mi najiona mzima tena nina akili na points nyingi.
    na ambao hawajachangia hapa umewaona mbumbumbu ndio maana wamekaa kimya- pia mawazo yako sikupingi.
    hongera, umeshinda 2-0.
     
  18. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sintomaliza kuandika nini hasa kunyanyaswa kimapenzi

    ila kwa kifupi ni
    - kutosikilizwa
    - kufuatiliwa kupita kiasi
    - kutokuwa na uhuru wa kuuliza
    - kutoaminiwa
    - kulazimishwa kutoa game (kurukiana)
    n.k, n.k
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Umesema?....:eek:
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ah kaizer hapo sio mimi hakika ni kina Fidel au Masanilo atakuwa ameniwekea maneno lol siye mie kabisa!!
     
Loading...