Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunyang'anywa kadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Biera, Apr 12, 2011.

  1. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyekiti wa CCM,ndugu Yakaya Kikwete amedai kuwa moja ya maamuz ya mkutano mkuu ni kuwataka watuhumiwa wa ufisadi wajiondoe wenyewe kwenye uongozi wa chama na iwapo watakaidi watawajibishwa(na kunyang'anywa kadi).Je Jk ataweza? maana katoka miezi mi3 wakina EL,CHENGE NA RA au ni mkwala 2? Naomba kuwasilisha. Source.Mwananchi la leo.
     
  2. H

    Happy mBISE Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awanyanganye kadi wapi, Jk ni msanii, tunapigwa changa la macho
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Walichotaka kukifanya tayari hao EL,RA,CNG nikuweka uwanja sawa ilawaliotaka kuwatoa nihao wengine kwani hawa baadae wataandika barua zautetezi wanawezakurudi!!Ila hawa wengine ndo waliokuwa wanawataka kutoka kwenye hiyo secritarieti.
     
  4. n

    ngwini JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk amnyang'anye EL kadi! Hlo haliwezekani na nakubaliana na wadau wanaosema hilo ni changa la macho na 2nadanganywa 2,ngoja 2subiri hyo miezi mi3 tupate kuona.
     
  5. k

    kiloni JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rostam = pumzi ya JK
    Lowasa= Moyo wa JK
     
  6. A

    Awo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sounds familiar - wezi wa EPA. Watu wamekosa, mna ushahidi, miezi mitatu ya nini? Halafu anazungumzia maamuzi magumu. Ningemwelewa kama yeye angechukua uamuzi wa kujiuzulu kwa kuwa ameshindwa kuongoza serikali, CCM inasambaratika na nchi inagawanyika vipande vipande (dini, ukabila, kanda). He is the most divisive leader Tanzania would ever have>
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja kwanza niicheki hiyo mwanchi
     
  8. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naye yake anyanganywe na nani? Usaniii mtupu
     
Loading...