Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunusana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 22, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani nimenuswa leo .hivi nyie huwa mnanuswa na wenzi wenu kuhakiki kwamba hujafanya majamboz tofauti na mwenzio? Yaani imenishangaza sana! Kwani kuna kukariri harufu ya mwenzi wako tofauti na mapafumu duh hii kali ya wiki nimeipata wandugu
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri ili kale katabia kako ka kuchelewa kurudi nyumbani na kutandika bakora hovyo uache
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona hayo ni mambo ya kawaida. Wakati mwingine mtu anataka kumaliza wasi wasi wake. Ila omba usinuswe wakati kweli una harufu ya uwanja wa ugenini.

    Wasiliana na Teamo atakusaidia jinsi ya kukwepa hicho kitanzi.
     
  4. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Jipake kinyesi chako dakika mbili kabla hujakutana na mnusaji. Ulaji wa ugali kwa choroko siku moja kabla ya mechi ya ugenini inasaidia kuifanya dawa hii iwe na nguvu zaidi.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky:
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mhh Hommie sasa ni witchdoctor specialist wa Infidelity!:becky::becky::becky::becky:
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Siku zote nimekuwa nikisema binadamu bado hajaweza kupita vizuri ngazi ya unyama, habari kama hizi zinanidhihirishia hilo kwa\ kiwango cha mambo yanayotokea kila siku na pengine kukoswa na majarida ya kisayansi na kiantropojia.
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mkuu mpaka hapo ujue uaminifu kwa shemeji juu yako umeshuka sana na lazima utakuwa unachunguzwa kwenye simu, chupi n.k badili mwenendo wako
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kimbweka karibu kwenye kile chama chetu wala hautapata shida kwenye mambo kama hayo nitawasiliana na wapwaz TEAMO, ASPRIN, KAIZER ili nione watakusaidia vipi
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umenuswa wapi? Kwa kweli :confused2::confused2::confused2::confused2:

    Duh....! Hii kali...! Ukijipaka vya ugenini inakuaje?
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Alifanya mkutano wake mtaroni...! Sabuni za kuogea zisizo na harufu angezipata wapi? Sasa maji yako shingoni...!
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh nimekoma sasa itabidi niwe natembea na kapafyumu kama kale ka home ili ikitokea zali baaaaasiii najipulizia huko huko narudi na harufu ileile
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu maana napata shida sana:becky:
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ngoja nikupe siri nyingine wakati unaenda kuchinja kobe na timu ya ugenini hakikisha unaenda gesti na sabuni ile ile unayotumia home na mafuta pamoja na pafyumu

    wenzetu w/wake walishastukia mapema hilo ndio maana ukicheki handbag zao ziko fulluuu kuanzia sabuni, losheni, lipstick, kanga, taulo, chupi ya akiba toilet pepa, wanja, pedi, dawa mseto, n.k vyote hivyo ni kuepusha ushaidi wanapofanya mahasi
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nataka nijue Kimbweka, baada ya kukunusa kimetokea nini?
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    :croc::crazy::crazy::peace: asante mkuu sasa sisi tuwe tunaviweka kwenye briefcase vyote kabisa
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Uzuri siku hiyo sikuwa nimepiga mechi za ughaibuni kwa hiyo hali ilikuwa shwari sana ila kwa kuwa ni mara ya kwanza nilishituka mno ila duh nikasema kama nilijua vile nikaepuka mechi ya ugenini ili wachukue pointi zao 3 ila mie nipo salama
     
Loading...