Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kununua gari kwa mkopo niende wapi Dar?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Futota, May 12, 2011.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndugu wana JF, nataka kununua gari dogo (used) nina US $ 3,000 mkononi ambazo naweza kutoa kama downpayment katika mkopo na kulipa kidogo kidogo kwa mwezi kiasi fulani hadi kumaliza deni la manunuzi. nahitaji gari dogo (sedan) ili nifanye biashara ya taxi, driver mwenyewe.
    hapa dar nifike yard gani/ wapi wenye kukubali deal ya namna hii?
    labda pia nitahitaji nini zaidi kufanikisha hili?
    asanteni sana kwa ushauri
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nitarudi, ngoja nifuatilie!
     
  3. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Fika Conti car, barabara ya azikiwe opposite na holiday inn, masharti mengine utapewa hapo kama utayamudu waweza fanikiwa
     
  4. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nashukuru, nitapatembelea
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    toa mawasiliano yako tukupigie kwa sababu hata mimi na carina Ti nilichukua ya mkop hyo pesa uliyonayo nyingi utafanikiwa pale uero camission agent na kama utahitaji nikupeleke ndipo utafanikiwa haraka kwa sababu boc wao ni rafiki yangu, alafu jamaa asumbui hata ukiwa umekwama kulipa na mwenzio nimeshamaliza kulipa nataka kumchukulia mama watoto wangu ingine safi sana weka mawasiliano tukupigie
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nirahisi zaidi kwa mimi kuku contact wewe.
    au nipe contacts za huyo agent (euro...), naweza kwenda binafsi
    shukrani!
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nimevutiwa na maelezo yako, nami nimetamani nipate hapo moja next month nitakuwa na 3m ya down payment hiyo uero camission agent ipo sehemu gani.
    thanks
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sawa nenda maeneo ya kamata kariako uliza uero camission agent panafahamika sana ngoja nitawawekea number zake natumia simu hapa kwenye net
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni email kwa pressdown@hotmail.com tutaonana alafu nitakupeleka
     
  10. T

    TAITUZA Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba za cmu hamtak kutoa,nyie vp inakuwa kama mnataka kufanya biashara ya kuuziana unga?
     
  11. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    thanks,
    nitakuandikia
     
  12. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Panahitajika uwazi zaidi wakuu... kuwasiliana kwa email huwanufaisha wawili tuu lkn unapoweka mambo jamvini unawasaidia wengi. Mkubwa CHOMETE hebu twambia wazi kwa sababu wewe ulishakopa tayari:
    (1) Masharti gani yanahitajika kwa mkopaji?
    (2) Je panakuwa na interest katika malipo unayoyamalizia baada ya kutoa down-payment? kama interest ipo ni % ngapi?
    (3) Dhamana ya mkopo ni nini? Au ndo hivyo unapaswa kwenda na mtu anayefahamika hapo Euro?

    Asante!
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    well said
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2014
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu funguka watu wengi zaidi wafaidike
     
  15. M

    Mtendaji wa kaya JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2014
    Joined: Mar 16, 2014
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toeni contacts
     
  16. s

    sister act Member

    #16
    Mar 16, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa no ya cm mkuu. Mambo ya email tena?
     
  17. M

    Mtendaji wa kaya JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2014
    Joined: Mar 16, 2014
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahitaji hata kama ni ya mtu iko used tuongee tuelewane
     
  18. B

    BRN JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2014
    Joined: Nov 18, 2013
    Messages: 628
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Dhamana hapo naona itakuwa kadi ya gari..yaani hupewi hadi umalize deni.
     
  19. kevin isaya

    kevin isaya JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2014
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 1,296
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    chomotee mimi nipgie kwa 0718868029 sure nahtaj gari kwa mkopo
     
  20. h

    headson Member

    #20
    Mar 14, 2015
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami naitaji mkopo wa Gari naombeni kujua utaratibu nini cha kufanya ama niende wapi.no zangu ni 0653670252
    ,Ahsanteni
     
Loading...