Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kununiana kwenye ndoa hii ni sawa wakuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, May 30, 2012.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi...Hope all is fine with you!

    Hivi katika ndoa kwa nini wanaume kati ya wengi siku hizi wamekuwa wabinafsi hivyo...
    Hii imetokea sana na pia rafiki yangu kanieleza nimpe ushauri kwani kuna mume wake huwa akitumia hela yake kwa matumizi ya nyumbani huwa ananuna siku nzima na hata kesho yake..na kulalamika matumizi yamemmalizia hela...hivi wanaume hii ni sawa....mbona na sisi wanawake huwa tunatumia hela kwa mambo mengi tu ya nyumbani hatununi hebu jirekebishen bwana kumbuken nyie ndio mngetakiwa kuangalia kila kitu katika kulea familia...au je mnataka hela zenu mkamalizie baaa na akina Amina....haaaah samahanini kama nitakuwa nimewagusa wanaume wale wenye tabia kama hii..Nisaidien mawazo nikamwabarishe huyu rafiki maana yuko kwenye wakati mgumu sana...
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mpe pole rafiki yako, mwanaume aliyenae ni mwanaume asiyejali matunzo ya nyumbani kwake na mlevi.
    Ni faraja kwa mwanaume kutoa pesa ya matumizi ya nyumbani na ya kuletea maendeleo familia.
    Anachotakiwa kufanya ni kukaa nae chini na kumueleza wajibu wake kama mwanaume wa familia nini anapaswa kufanya bila shingo upande.
    Kununa si tabia ya wanaume wanaojali familia zao.
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kweli kabisa ushauri nitawakilisha...nadhani na wale walio na hii tabia hapa jamvin wamekupata...
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walevi siku zote ni vichaa hata wanao washangilia walevi kutukuza picture za ulevi ni vichaa pia.


    [​IMG]
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mwanaume suruwali huyo.....mwanaume unapaswa kujua majukumu yako bwana
     
Loading...