Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunuka mdomo kunaweza kuhatarisha mahusiano ya kimapenzi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ritz, Jan 10, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.
    Naomba kuuliza ili suala eti kunuka mdomo kwa mpenzi wako Mume/Mke au Mchumba, kunaweza kuhatarisha mahusiano yakavunjika kwa kero ya kunuka mdomo.

    Wadau wa Chit-Chat
     
  2. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kunapunguza manjonjo katika show, itakulazimu uende "down" moja kwa moja. Ila kuvunja mahusiano sijui, labda yawe ya juu juu tu.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndio- inaweza kuwa sababu kwa mtu asiye na mapenzi ya kweli na asiye na uvumilivu na mpenzi wake akatumia tu kama kisingizio kumbe deep down hana upendo na hamhitaji tena mwanamke/mwanaume.

    Hapana- Ni tatizo linalotibika,ni kiasi cha kumueleza mwenye tatizo na kumsaidia...siku hizi mouth wash kibao na dawa za kuondoa harufu na ushauri kibao kutoka kwa wataalamu. Linatibika with time na pale inapogundulika sababu ya kunuka mdomo ni nini.

    Mtu yeyote aweza nuka mdomo, so si factor inayotarajiwa ilete break up unless mtu ana yake mengine.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna hatarisha asee manake kuna vitu itabidi muache kushiriki mf. denda. hakuna anayependa harufu mbaya... Unaeza kuvumilia kwa mda ila naamini mwisho wa siku lazima ubwage manyanga!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Juhudi binafsi za yule anaenuka katika kuiangamiza harufu hiyo ndio zita-determine kuvunjika au kuendelea kwa mahusiano. Kama partner wake ana mapenzi ya kweli atamsaidia bega kwa bega kuitokomeza.

    Hii harufu inakera sana..mhanga wa ugonjwa huu asipoonyesha ushirikiano ataachwa tu kwakweli..
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani unaweza kuvumilia kwa muda , MWISHO UNAZOWEA:poa!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ritz anacheza na kitu cha mdomo eeh?
    Kwa kweli harufu hizi za mwili kama kwapa, Kinywa nk ni mtihani sana. Kuna mjadla ulikuwepo hapa na watu wakachangia sana juu ya yasababishayo na jinsi ya kutatua.....
    Nadhani cha msingi kama mwenza wako ana hiyo shida ni vizuri kumsaidia muone mnatatuaje na si kumkimbia!

    Hivi wanaonuka kinywa wanajijua kuwa wananuka?
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,805
    Likes Received: 2,953
    Trophy Points: 280
    Ahaa aaaa Mkuu ritz vipi umemwagwa ?.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol PJ kuna vitu vya kuzoea ila sio harufu ya kinywa....ndio mana ni vema kwa wenye haya matatizo wakawaona wataalamu haraka!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watu huwa wanasema hawajijui mie sina hakika bht.....kwapa, mdomo, miguu kweli vinakera sana bana... Mtu ukijijua ni vema ukawahi matibabu manake yapo!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Ha!
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mi hunikera kwa kweli.....yani najisikiaga kutapika....na hamu inakwisha hapohapo....
     
  13. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haa! Mimi siachi, namaliza kwanza game halafu baadae ndio nampa somo.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ngongo.
    Unanichekesha sana! Kuna siku nimepanda daladala kutoka Kawe kwenda Kariakoo..Mkuu huwezi amini nilishuka Morocco bila kupenda aisee!

    Nilipanda na mzee mmoja balaa ananiongelesha kama ananinongoneza hivi habari za Simba na Yangu. Huku anacheka...harufu sio mchezo.

    Ilibidi nimwambie konda ukifika morocco niache.

    Yule mzee alivyokuwa kichwa akaniambia huku akinisogelea nilidhani unakwenda kariakoo!

    Nikamjibu hapana nashuka morocco!
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kaone wataharamu wa tiba za vinywa na mahusiano yako hayatakuwa hatarini tena.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Pole sana ritz hilo tatizo lako linatibika ndo maana huwa unachafua hali ya hewa humu JF.
     
  17. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kha! Hapa napita tu.
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    nna mshkaji wangu yeye anavutiwa sana na kiharufu!!!sasa sijajua kiharufu cha wapi.....yaani kile kiharufu kinampa mzuka!!!ila sidhani kama ni harufu ya mdomo!!!!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Ushaacha wangapi wenye tatizo hilo?
     
  20. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    sisi wazee wa mugongo mugongo harufu sio ishu!!!......
     
Loading...