Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunuka kwapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vicent tibaijuka, Mar 25, 2012.

  1. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JAMANI WANA JF, NAOMBA MNIELEZENI INAKUWAJE MTU ANANUKA KWAPA BILA YEYE MWENYEWE KUJISHITUKIA? KUNA JAMAA ALIKUWA NA DEMU WAKE IKABIDI WAACHANE KWA AJIRI YA KWAPA! HALI HIYO IKO HATA MPAKA KWA BAADHI WASANII WETU, HUWA WAKIPERFORM WANATEMA KIASI KWAMBA HUTAMANI HATA KUWA PALE MBELE. MFANO TWANGA PEPETA. wAKIMALIZA PEPETA ULE UVUNDO HUWA MANDHARI HAIKALIKI? JE, WANAMATATIZO NA PUA ZAO?
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo dada hakumpenda tu jamaa yake, kwa nini asimuelimishe matumizi ya Body spray na Deodorant?
    Hakuna mtu hanuki kwapa after a certain time. Ni ile tu mtu kujua jinsi ya kuepusha hilo.
    Na mtu anae nuka kwapa hawezi jitambua sabb kiarufu kinakua taratiibu na harufu yoyote ilo kuzunguka kwa mda mrefu unaizoea na kuto isikia.
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    dawa nzuri ya kunuka kikwapa ni ndimu.ukijisugua kila siku kabla ya pirika zako,inasaidia na ndimu haina gharama ya hivyo.kunuka kwapa huwa inakera jamani,ila maybe kwa wengine wanaona sawa tu.utakuta mdada amevaa amependeza,ila akikupitia tu,ni harufu ya jasho,nahisi kama haipendezi.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi wanawake wanao nuka kwapa ndo nawapenda, hebu nitafutieni huyo demu haraka sana.

    Hao wanao nuka kwapa wanakuwa watamu sana, nyie hamjajua tu siri zao :cool2:
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    Kweli tembea uone!
     
  6. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! unatapisha!!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeap hata mimi kichwa changu cha chini huwa hakivumilii kinatapika tu.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    aisee!!kwa hyo we ni zoa zoa 2?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    :) :) :)

     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Kama alivyosema mchangiaji hapa chini, huyu hakumpenda mwenzake. Haya makwapa yanatibika kirahisi tu hasa kuko kwenu Bukoba yanatibika sana.
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli tu hunuka kikekike vile badala ya mikorogo ya marashi!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    joke......
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Joke vipi, kwampa la mwanamke likiwa linatoa harufu huwa ndo linasababisha mkuyati upepee zaidi, mana nikama vile mti umeutia mbolea unavyo zidi kustawi.

    Kaulize ma doctor wanao jua faida ya kijasho cha kwapa kwenye sex :violin:
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    I still count it as a joke, ama sivyo unambie waumwa mafua daily!!
     
  15. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mm sidhani kama mtu huwa hajisikii anatoa harufu!labda anakua tu ameizoea hiyo harufu yake mpaka anaiona ni hali ya kawaida. Na wanaonuka midomo je????
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio mafua wala nini, ukweli ndo huo kabla ya kuwepo hizo body spray, na deodorant waliishi vipi na wanaume zao au wachumba zao.

    Afu nyie wanawake mtawajua vipi wenzenu kama watamu? sie ndo tunawajua, kila mwanamke akiwa na kikwapa ndo mtamu...umeona embe ikisha ivaa lazima inukie :cool2:
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na nani anakuwambia unuse midomo yao?

    wewe nyonya tu domo lake, afu kitu muhimu kule chini kuwe na symphony orchestra :violin:
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Atafute deoderant za nivea za alovera products original
    na asivae sana nguo za kumkosesha hewa.
    aoge kila amra hata mara 2 kwa siku.
     
Loading...