Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuni zinauzwa (kwa Jumla)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ROKY, May 3, 2012.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari za leo wana JF.

    Mimi ni mkulima ninayesafisha mashamba mapya maeneo ya Ruvu.
    Katika usafishaji wa mashamba hayo, kuna miti mingi inayofaa kwa kuni inapatikana.
    Mzigo wa kuni za jumla unauzwa Tzs. 100,000 (Tzs. laki moja) kwa ujazo wa canter / fuso ya tani 3.

    Wanunuzi wa kuni za jumla, wasambazaji wa kuni kwenye mashule na vyuo, na wengineo wote wanakaribishwa.

    Mawasiliano yangu:-

    Daudi Senkondo
    0658-310981 (tigo)
    0789-310981 (airtel)
    0754-310981 (voda).
     
  2. ROKY

    ROKY Senior Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuni hizi zinapatikana huko Ruvu kwenyewe, ambako ni kilometa 100 toka Dar es Salaam.
    Kuni ni nzuri sana za miti ya asili.

    Asanteni.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,248
    Likes Received: 5,795
    Trophy Points: 280
    hili ni dili kwa shule za sekondari
     
  4. ROKY

    ROKY Senior Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakika mkuu.
    Wale wote wenye tenda za kupeleka kuni kwenye mashule na vyuo wanakaribishwa sana.
    Miti ya kuni ni mingi sana, watapata kuni kwa wingi.
     
  5. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 811
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Safisha kwa kuzingatia mazingira mkuu,(usifanye jangwa kabisa). Anyways kila la heri katika biashara yako ya kuni.
     
  6. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa.
    Roky, wasiliana na jamaa wa mali-asili wakwambie aina za miti ya kukata na aina za miti ya kuiacha shambani.
     
  7. ROKY

    ROKY Senior Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeshawasiliana na jamaa wa mali-asili, wamenielekeza vizuri sana.
    Vile vile, kwa miradi yangu ambayo naipanga kuiendesha huko shambani, nitahitaji maeneo fulani ya shamba yawe na miti mingi sana, hivyo nalazimika kuvuna miti kwa uangalifu sana.
     
Loading...