Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuni.........kuni.........kuni ......kuni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by msikivuTz, Mar 7, 2012.

  1. m

    msikivuTz Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    POLENI KWA MIHANGAIKO YA HAPA NA PALE, JAMANI MM NIPO MAFINGA IRINGA KWA SASA, NIMECHEKECHA AKILI HARAKA HARAKA NIMEGUNDUA NINAPOISHI KUNA RASIMALI NYINGI YA KUNI, OMBI LANGU KWENU NAOMBA KAMA KUNA MTU ANAWEZA NIUNGANISHA SEHEMU AIDHA TAASISI, KAMPUNI, N.K NICHUKUE TENDER YA KUWASAMBAZIA KUNI. MZIGO UPO WA KUTOSHA HATA MWAKA HUU WOTE,.... NDO KUJIAJIRI HUKO JAMANI, ILA NAOMBA HIYO SEHEMU IWE IRINGA AU MAFINGA... ASANTE, EMAIL YANGU NI wambroz2012@gm[/SIZE][/B][/SIZE][SIZE=2]ail.com
     
  2. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    your not serious ndugu, kwanini usiandike KUNI mpaka uweke Maneno mengi yenye maana moja? inshort tangazo limekaa kitoto ...
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    choma mkaa mkaa ndo utakulipa zaidi.
     
  4. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukichoma mkaa inaweza kua njema zaidi kuliko kuuza kuni
     
  5. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Linaeleweka hata kama limekaa kitoto, cha muhimu ni kuwa ujumbe umefika.
    MsikivuTz keep it up
     
  6. K

    KIYENZEL Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana mwalimu wako wa kiswahili hakukusaidia kwani mtu kurudia rudia ni katika khali ya kuvuta usikivu na utulivu wa hadhira ili aweze kufikisha ujumbe wake na si kwamba jamaa hayuko makini.Ila tumeshakuzoea huwa hukosi cha kuongea mzazi siku zingine uwe unakaa kimya basi kama huna cha kusema
     
  7. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,691
    Likes Received: 2,254
    Trophy Points: 280
    unahela za kuwahonga maliasili maana nasikia wanakomaa kichizi hata ukitoa shambani kwako.
     
Loading...