Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kungonolize kabla ya marriage, je ni sign ya kupenda au kupendwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lukme, Aug 10, 2012.

  1. l

    lukme Senior Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kupeana tundi b4 marriage is it a sign that u lov ur partner
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hapana!
     
  3. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni matamanio ya mwili, hayana uhusiano wowote na kupendana
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Uzinzi tu
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa research ambayo siyo rasmi 30% ya wanaongonoka kabla ya ndoa ndo wanaoana na kujenga familia na 70% iliyobaki wanaachana na kutafuta wenza wa ukweli so jitaidi kuyashinda matamanio yako.Hakuna kitu kizuri kama siku ile ya honeymoon ndo mnajuana siku hiyo whether ni bikira au sio bikira but inaleta sana heshima just trust me na pia inaleta maana ya neno honeymoon otherwise is unwise
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mapenzi hayapimwi kwa uzinzi, kuna vitu vya ziada mbali na hilo. Unaweza ukawa na mtu na akakupa tundi lakini akawa hakupendi hata kidogo.
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    This is not a sign of love, people may have sex for many other things but not a love.
     
  8. phina

    phina JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    if anything i think having sex before marriage means hampendani!just lust..and lust is exciting and takes over you in such a strong and amazing fashion that we like think it is a good thing!it is never a good idea..
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mnasema kutoka moyoni au kufuraisha watu?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Before marriage love can be expressed in many different ways and does not have to involve sex. If your partner really loves you.... he or she will not demand sex when you are not ready for it.

    If he or she is demanding sex from you, it may be a good sign that he or she does not really love you and may very well dump you after getting sex.
    ....Sex may be all they are interested in.


    some WaYs of expressing your lOvE, before without having sex:

    • Share hobbies and learn new things together
    • Study together and learn life skills.
    • Read and discuss books about relationships, marriage, and love.

    • Spend time together where other people are around so that the urge to have sex is reduced.NA HAPA NDIPO WENGI TUNAPOSHINDWA...TUNAPENDA KWENDA CHAMBER..KUITANA MAGETONI...LOL
    • Chat and learn about the deep thoughts of each other by having long and deep talks. This will strengthen your bond and you will understand each other better.
      SI LAZIMA "TO DO"...hahahaaa

     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Si kweli!
     
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    product testing
     
  13. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama demu cjamla cmuoi. Ctaki biashara ya kukuta mfuko wa rambo wakati nshaoa.
     
  14. B

    Bibi yaga Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uliye kwenye ndoa, sema ukweli hukuzini na huyo mumeo uliye nae kabla hajakuoa??
     
  15. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    sorry just for curiosity, ushaoa wangapi?
     
  16. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    yap kwa .com kwa wazamani watabisha
    sababu
    1 hakuna mwanamme anayeoa kwa sasa na akakuta demu bikra labda ya mchina na zipo kibao ukitaka niambie
    2 wanaoana tayari wanajuana vyema yaan wanaenda kuhalalisha kitendo na demu tayari ana mimba
    3 mihemko, vishawishi,umaskini, utandawazi vinaongeza mshawasha wa ku do be4fe marriage
    4 utampendaje mtu wakati humpi mapenzi?
    kwa wa long........
    1.mchumba unatafutiwa na ni marufuku kumkataa
    2. walikuwa wanaolewa wadogo so unakuta kitu kipo tait
    3. hakuna utandawazi so vishawishi no
    4. walikuwa wakifanya kazi zito ajabu MATAMANIO UTAYAPATA WAPI
    mdau unaposema ni matamanio ya mwili tu! napata shida kidogo kukuamini TEST BEFORE EAT!!
    angalizo.....ukiiwahisha inamadhara,ukiichelewesha inamadhara pia, be in the middle
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yes ni sign ya real love kuonyesha unajali hisia za mwenzio!
    Na tusije danganyana eti hakuna kuDo kabla ya ndoa! Wanaofanya hivyo ujue watavumilia kwa kuwa upande Fulani una msimamo usio na maana na wanaishia kuibiwa! Hii pia imechangia mahusiano mengi kuvunjika hasa mnapofumana ESP kwa kosa la mwenzi wako kuchomoka nje kwa kutokujali hisia zake!

    Ieleweke kwamba Kama mtu hakupndi hakupendi tu! Either ale mzigo kabla au akiwapatia ndani ya ndoa, na Kama mtu akiamua kukupiga chini atakupiga chini bila kujali amepiga game au la!

    My perspections!
     
  18. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    yani kudadadeki mimi nakuachaa lazma unipe nijihisi na mim nina mpenzi
     
Loading...