Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kungoneka wakati wa hedhi

Discussion in 'JF Doctor' started by Kula mmbese mndu, Apr 18, 2012.

  1. K

    Kula mmbese mndu Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada. Kuna madhara yoyote ya kufanya tenda la ndoa wakati wa period kwa mwanamke?
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wee unatamaa ngani hata kama sio madhara hata kinyaa hauna?
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Kwali hali atakayo kuwa nayo wakati wa hedhi,inategemea na mtu. Kwaukweli tu si nzuri,maana haya mambo ukumbuke hayahitaji uelewa sana tangu long time Ke akiwa ktk hedhi mnapumzika.
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhh acha niende.
     
  5. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh km huna kinyaa nalo ni tatizo.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    madhara yapo kiafya, hasa kwa wote wawili. kuingiliwa au kumwingilia mwanake wakati wa kutumika kunasabaisha michubuko ambayo huwanyima raha na tena inaweza ikadevelop kuwa septic baadae. michubuka hii hutokana na kwamba damu ya hedhi siyo lubricant ina kuwa kama ukakasi hivyo wakati wa tendo huweka ugumu na kuongeza friction. wote wawili hupata madhara ya hii friction, ila huwa pronounced zaid kwa mwanamke kwani anapopata michubuko hii huku anatumika .vidonda vinakuwa katika hali ya ubichi bichi, kutokana na hali hiyo na joto pamoja na uchafu basi hudevelop kuwa septic.
     
  7. K

    Kula mmbese mndu Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ahsante kwa kunielewesha.
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa chukulia ndo siku ya honeymoon na mara akapatwa na period ya ghafla vipi hapo mtafanyeje na kumbuka hamjawahi kufanya tendo la ndoa na mlisubiri sana kwa hamu siku hi
     
  9. M

    Mkwanda Senior Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchafu bwana!kama ni honey moon basi tena fungasheni muondoke.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Kula Kiboga tu kama yupo kwenzi moon.
     
  11. s

    silent lion JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mie ilintokezea hii. Siku ya harusi akaniambia yupo katika siku zake. Basi ikabdi nistahamili.
     
  12. C

    COSTOMER Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    makubwa haya......ila linamaaana sana tuzingatie
     
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama mlisubiri sana kwa hamu siku zote, mnashindwa kuvumilia hizo siku chache? Mnaweza kuextend honeywmoon yenu. Kuna mambo mengi ya kuenjoy mnapokuwa honeymoon than sex..
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hiyo kitu haikubali nikiwa kwenye kekundu kabisaaa!
     
  15. l

    loid Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kiukweli mi huwa naenjoy sana kufanya nikiwa kwenye kekundu. hata mpz wangu pia huwa haniachii kabsaaaaa. anakula 2
     
  16. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh, kama ni kweli hongera, inahitaji moyo
     
  17. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa waumini wa dini ya kiislamu ni dhambi kubwa kufanya tendo la ndoa mwanamke akiwa katika hedhi au nifasi (anapojifungua). Munatakiwa kusubiri mpaka iishe.

    Ndiyo mana wengine kwa 'hasira' baada ya arubaini akipata upenyo tu anajilipizia na huku kumbe anabandika nyengine.
     
  18. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ila kwa exp yangu siku za nyekundu ila ile inayokaribia kiusha demu anaenjoy sana ukimchapa nao
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa niko nae hapa ananinong'oneza anauliza ''kwani tundu liko hilohilo tu?''
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :smile: si ndio hapo hasa wengine ambao washazoea kwenda uvinza sa sijui itakuaje hapo...jamani ngono isiwe kila siku huo ndo wakati mpumzike hata wewe mwanaume mashine yako nayo inahitaji ipumue sio kila siku na kila wakati:glasses-nerdy:
     
Loading...