Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kung'arisha uso ( Kuwa soft) na kuwa sopu sopu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dansel, Mar 23, 2012.

  1. D

    Dansel JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imezoeleka kwamba wanawake pekee ndo wanaotakiwa kujipendezesha na Kung'aa. Wanaume wengi wanapenda kujikeep wasafi na wanapenda kung'aa kama Ladies ( I mean kuwa na ngozi nyororo) lakini hawajui la kufanya. Hivyo basi tunajua skin type ambayo huwa inasumbika sana ni ile ambayo inakuwa na mafuta. sasa basi tumwagiane hapa maujuzi ya vitu ambavyo wanaume wanatakiwa kuvifanya ili washine all the time. ( Simaanishi wawe kama wanawake) La hasha
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    kama ana nhozi ya mafuta aepuke lotion zenye glycerine, sabuni ya kuondoa mafuta itafaa mfano sabuni za ukwaju,

    kwa product za kizungu watakuja kukuelezea mie ninajua product za asili tu
     
  3. D

    Dansel JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sabuni za ukwaju, Namna hiyo hapa lazima wanaume wote washine
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naomba niwe mzee wa chabo katika hili!
     
  5. D

    Dansel JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mwanaume hakunaga kujipamba....kwetu la msingi ni kuoga tu ila mambo mengine hatunaga ishu nayo na tunapendeza sana tuu
     
  7. D

    Dansel JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Simanishi kujipamba what i mean ni kwa ajili ya kuongeza kushine, Lazima nasi tujimoddernise. Example Wamerica wengi wanaume wana tips nyingi za kujiweka soft dats why they real look nice
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    husaidia kuondoa mafuta...yanayosababisha chunusi....
    Ila nadhani kikubwa mnaponunua mahitaji yenu ya ngozi msome yanafaa kwa ngozi gani na product zina nini na nini......
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    niwe soft, nani ataendesha pawa tila?

    Una mambo, ngoja nikakamue ng'ombe wangu.

    Kidogo kidogo, mwishowe unapalilia nyusi.

    Anyway, mafuta ya kupaka tumia bio oil ila usipake usoni kama una uso wenye mafuta kama kitumbua.

    Usoni jaribu lotion za oriflame labda zitakusaidia, zinaonekana hazina gliserini.

     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Thread nzuri!!!unyunyu muhimu pia siyo tu mauzo mia halafu unatema jasho!
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Teh Teh Teh! Hapo kwenye red umenichekesha sana bibie Kongosho hadi meno yote yameng'oka.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo mkuu ukihalalisha unyunyu wengine watakuwa hawaogi humu ndani.
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila tatizo la wabongo tuking'ara sana wanatusema eti sisi ni Masharobaro....
    Lol
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili tatzo kwa dhahiri lanihusu sana; hizi sabuni za ukwaju zinapatikana wapi kwa mji wa Dsm jamani?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    product za oriflame ni nzuri sana.....nadhani hata wewe Kongosho umezikubali.....na bei yake pia ni nafuu.....
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Heading yako malizia hivi:.....na kuweka "mkorogo"...
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    and why you wanna look NICE??
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    nazipenda kwa kweli, bei reasonable kabisa.

    Ila napenda kuwa na bio oil pia kwa ajili ya miguu.

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    cheka uongeze siku za kuishi mwayaa!

     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waweza kutumia pia tango kwa kulainisha ngozi na kuongoa chunusi usoni mwako' unakuwa unapaka usoni.
     
Loading...