Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kung'ara kwa E. Lowassa ndani ya CCM ni pigo la Mwaka kwa Nape Nnauye!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Sep 29, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njia ya mwongo siku zote ni fupi. Pia wa kukosa atakosa tu. Toka kelele za Nape zianze dhidi ya Mh. Edward Lowassa inaonesha kelele hizo zinampaisha EL toka utukufu hadi utukufu. Akiwa kiongozi ndani ya umoja wa vijana ccm-UVCCM Nape alimtuhumu E.L. juu ya ufisadi wa mkataba wa ujenzi wa maghorofa pale kwenye viwanja vya UVCCM - barabara ya Morogoro DSM. Kelele zile hazikufua dafu.

    Mara alipoteuliwa kuwa Katibu Mwenezi wa CCM, Nape akadhani kuwa amepata uwanja mpana wa kushindana na E.L. Bahati mbaya, akatutumka kwa nyodo na ngebe akajiaminisha kuwa atamsambaratisha E.Lowassa. Kumbe kelele za chura hazimtishi mteka maji. E.Lowassa anazidi kuyateka maji mbele ya chura; kibaya zaidi anayanywa maji hayo mbele ya huyo chura. Vikao vinavyomsafisha E. Lowassa, mfano CC na NEC msemaji wake ni Nape, Juzi kamtangaza E. Lowassa kupita mchujo wa wagombea u-NEC tokea Monduli. masikini Naapeee!...

    Na si hivyo tu, hata wale wanaosemwa kuwa wafuasi na mashabiki wa E.Lowassa ndani ya chama wanaonekana kama ni maarufu kuliko huyo Nape. Hapo ndipo ninapodhani, ukitaka kumzibia mtu itakubidi upande juu kujenga zege kuziba mafanikio yake.

    Edward Lowassa kweli ni mpambanaji ambaye huwageuza wabaya wake miguu juu vichwa chini, Nape kashageuzwa kichwa chini miguu juu, humsikii tena akibwabwaja juu ya mafisadi na ufisadi. Juzi hapa, ndani ya jamiiforums kuna mada ilisema usiku wa manane Nape alionekana akiwa pamoja na jopo lililotoa mlungula kwa mmoja wa waliokuwa madiwani wa CDM katika hoteli ya La Cairo jijini Mwanza. Kama ndivyo ilivyo, ni heri E. Lowassa asiyesema lolote juu ufisadi kuliko mnafiki nape; anakemea rushwa huku akitoa rushwa na hongo. HONGERA Edward Lowassa kwa kushinda vita dhidi ya unafiki wa Nape.

    Katibu Mwenezi ni mkristo, akumbuke imeandikwa: utatoaje kibanzi kwenye jicho la mwenzio wakati wewe jichoni kwako kuna boriti?

    ADIOS!
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waache wafu wazike wafu wao!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    SSM ni pesa, huna pesa huna kura!!! EL ni influential and will remain so unless utajiri wake umetaifishwa!!! Kama mtu ana nguvu ya kupitisha wajumbe wake wa NEC waliokataliwa si mchezo.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    eedoh05 Sio tu ni mkristo bali pia ni mchungaji!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Loading..................!
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    eedoh05 Huyo ndie Nape ninayemfahamu, antumimia Rusian style ya unafiki. Ameirithi hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    eedoh05 Ndani ya CCM hata Kikwete anajua Lowasa ni maarifa kuliko wote including Nape ukinisha uliza wana CCM wenzake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu nape nadhani hata akiambiwa amlambe miguu EL hadharani atatii bila shuruti. Hakyanani njaa mbaya. Kwa namna ubao ulivyogeuka huwezi tena kumuamini nape, Kwa lipi sasa??? Huwezi kumwita mtu mwizi leo halafu kesho unampigia magoti??? nape sio mzalendo kabisa, hivi yale aliyokuwa akiyasema kuhusu wale mapacha wa3, yameishia wapi??? Au ndo anataka watanzania tujilazimishe kuya-delete kwenye vichwa vyetu halafu tujifanye kama vile hakuna tulichokisikia??? nape wewe huwezi kusimamia maadili, wewe ni fisadi mwenzao tuu. Itabidi ukamuombe radhi hadharani Rostam Aziz, ulimkosea saaana, mjinga sana wewe nape.
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nape ndio vijana wanaochipuka ndani ya ccm wakiwa hawana maarifa ya kutetea ujana wao na elimu zao bali wanaangalia tumbo kwanza ndio uzalendo
     
  10. b

    blueray JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo sidhani kama kuna wa kupongezwa!
     
  11. M

    MASHARL Senior Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahaha,wadau mnanipa raha,KIJANA NAPE USIJIBU HII THREAT UTACHAFUKA SANA
     
  12. M

    MASHARL Senior Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahaha,wadau mnanipa raha,KIJANA NAPE USIJIBU HII THREAT UTACHAFUKA SANA
     
  13. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vita ya panzi, furaha ya kunguru!
     
  14. MWANAMTAA

    MWANAMTAA Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbuzi wa masikini hazai akizaa anazaa chongo........... makelele yote ya kuvua gamba sijui yameishia wapi.........masikini kijana huyu alifikiri ssm ni yakwake..........kumbe hajui ina wenyewe ................. akajipange upya sasa......na edo akikamata nchi nape kwishney atasahaulika kama mangula............
     
  15. M

    Mwamatandala Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nape is physically young but mentally old.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Ukiona mwanaume anatumia carolite,ujue kichwa chake hakina ubongo,anaweza akalopoka chochote bila kufikiria.
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nape mzee wa kubwabwaja njoo hapa ujibu mapigo makali haya wewe.
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Naona Nape anawanyima usingizi magwanda. Hivi Slaa ameshaongea na waandishi wa habari au bado yuko nyumbani anaomboleza?
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anang'ara kwenye harambee za 10m nuje ya hapo kafubaa
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Duuh kijana Nape hamuwezi lowasa mwenye chama hakika atafukuzwa uenezi!

    Nape na campaign yake ya kuvua gamba ndani ya ccm imegonga mwamba kwa lowasa!

    Kumuona Ritz kwenye huu uzi ni nadra!
     
Loading...