Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kungangania madarakani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nick, Oct 29, 2009.

  1. N

    Nick Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    WATU WANAONGANGANIA MADARAKANI.
    Imekuwa aibu na fedheha pale anayetakiwa kuachia ngazi na badala yake kuendelea kushika nafasi hata kwa njia yo yote ile.
    Hii imetokea hospital ya rufaa mojawapo inayoendeshwa na KKKT. Jamaa anadiriki hata kutumia njia za giza ili tuu awe kazini. Imetangazwa rasmi kuwa atastafi rasmi November hii ila yeye bado haridhiki tuu na kwa sasa anahaha kurubuni viongozi wa KKKT Dar ili apewe tena kipindi kingine.
    Wafanyakazi wote sio tuu madaktari bali hata wahudum wamekero na yeye kuwepo kwenye uongozi. Naomba uongozi wa kanisa wasimsikilize kwa lo lote lile na kumrudisha tena kwa kigezo eti HAKUPATIKANA MHUSIKA WA KUCHUKUA NAFASI YAKE NA KANISA LIMEMWOMBA KUONGEZA MUDA TENA. Kweli hii itakuwa kero sana sio tuu wafanyakazi bali hata kwa nchi nzima.
     
  2. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Chief NSHOMILE nini?
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Nyingine hii hapa...Ngombe!!?
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Be serious Nick, Unashangaa Mende ******??
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kwelikweli NGANGANIA ............ haraka ya nini unakimbizwa au unawahi kuua nyoka!
     
Loading...