Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la wahuni mitaa ya Mabibo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, Jan 15, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Kuna kundi la vijana ambao inasemekana wametoka mpirani mitaa ya relini(mwananchi), wanapiga watu na kupora vitu. Kuanzia relini hadi huku mabibo mwisho watu wamelizwa sana yapata dakika 15 zilizopita. Mimi nimechaniwa suruali na laptop yangu wamechukuwa, nimebakiwa na hii simu tu. Wenyeji wanasema ni kawaida ya hawa vijana kila wanapotoka mpirani kufanya hivi vitendo!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  3. SAMMY DANNY

    SAMMY DANNY Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana je! la polisi halina taarifa hiyo?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Polisi watakuwa wana taarifa, maana kuna mzee mmoja baada ya kukabwa na kuchanwachanwa na wembe na kuporwa pesa na simu alikimbilia kituoni kuomba silaha akaambiwa hakuna. Ni mwanajeshi mstaafu!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, ndio nagundua hivi sasa nimechanwa mkononi na wembe!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Lile jeshi la polisisisiem hawapo?

    Ama wanasubiria maandamano ya CDM!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni zile AJIRA ZA KIKWETE...
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Aisee nina usongo na hao....wacha tu kwa sababu ya mcba,vinginevyo pangechimbika...pole mkuu
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pachimbike wapi mkuu na watu ndo washajiajiri? utaadhirika,kimbiza bawa lako tu maeneo kama hayo!
     
  10. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana, Mungu atusaidie. Sasa wembe moja kuchana watu wengi si ndio kuambukizana?
     
  11. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wananchi inabidi tumiliki silaha .... mkuu katavi pole sana, ila ni muhimu kwako na familia yak kumiliki silaha ya moto. Hata huku ambapo polisi huja baada ya dakika tatu, familia karibu zote zina silaha ya moto .... ndiyo maisha hayo!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa inabidi kumiliki silaha kwa jinsi hawa jamaa wanavyotufanyia!
     
  13. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pole sana kaka,
    Hiz ni zile ajira milion 1 alizozisema JK
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Asante sana kaka, inawezekana ndio hizo ajira!
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160

    pole sana kamanda kuna siku nilikutana na kundi kama hili vingunguti lilivamia sana watu na kupora kwa mtindo huo huo, yani ilibidi nipande gari ya posta bila kupenda. hawa vijana hawa ni hatari sana.
    :scared:​
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    kizazi cha jk hiki na ujasiriamali
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dah! pole kaka hawa jamaa wanarudisha watu nyuma kimaendeleo
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Hawa vijana ni hatari tena wanatembea kwa makundi!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Pale relini (mwananchi) wamemvamia jamaa wa bodaboda na kumpa kipigo, kisha wakanyofoa vifaa vya bodaboda vinavyoweza kubebeka kirahisi....inasikitisha!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Ujasiriamali wa namna hiyo haufai!
     
Loading...