Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Mar 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,123
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
    [​IMG]
    Wanawake wanaojihusisha na kazi ya kucheza uchi kutoka kundi maarufu la Welawela lenye makazi yake Mwananyamala jijini Dar es Salaam (wenye fulana nyeupe na kofia) wakipewa maelekezo na mtangazaji wa kituo cha Luninga na Redio cha East Africa, Maimartha Jesse kabla ya kucheza katika onesho la taarabu lililofanyika ndani ya Hoteli ya Travertine jana.

    KUKATWA MGUU SIYO MWISHO WA KUSAKATA MSONDO!
    [​IMG]
    Shabiki huyu wa Msondo Music Band licha ya kukatwa mguu mmoja lakini usiku wa kuamkia leo alinaswa na kamera yetu ndani ya ukumbi wa Africentre akiyarudi mangoma kama hana akili nzuri.

     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,381
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hao wela wela acha tuu, kama ni dada yako sijui unafanyaje!!
     
  3. upele

    upele JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo wake mie hainipi shida nitalet y= x
    Conquest
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,123
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Mkuu umefika mbali sana huko ....... kama ni Dada yangu sitazungumza nae mpaka kufa kwake au kufa kwangu i hate this
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona sijauona huo uchi anaouelezea mleta hoja? naona wanaocheza wamevaa vizuri tu. Picha anazoonyesha ni very cool.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    .......Hata mie sioni waliopo uchi hapo, naona kila mtu amevaa nguo tena za heshima wala sioni kimini au kitop kwa hao watu.
     
  7. upele

    upele JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    point au ajui mavazi ya sehemu kama hizo na kawaida wacheza shoo hao mbona wapo poa ujaona wa bendi fulani nini kakak hao noma utamu nje nje
    Conquest
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,123
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akina dada wawatu wastaarabu kabisa, au jamaa ana ugomvi nao nini? mbona nguo fresh tu?
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Show zao zinapigwa wapi nikaoshe macho??
    Napenda sana mambo ya kusasambua...
    Fulll burudani.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,856
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 145
    Hapo bado hawajaanza kazi ndo maana wanaonekana smart.
    Lakini sebene likianza, hutoamini kama ni hao unao waona hapo.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,797
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Yap wanacheza uchi hao, kwenye shoo zao ikifika saa saba au nane usiku wanasaula ni nooooooooooooma wakuu
     
  13. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 273
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuambie show zao zinaonyeshwa wapi?. Tusiwaseme kumbe hawafanyi hayo mambo.
     
Loading...