Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la wabunge CCM lasuka zengwe la EPA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Nov 5, 2008.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamani hii habari imenishitua sana, nadhani huko CCM mambo si shwari na hili ni gazeti la serikali.

    HabariLeo: Gwiji la habari Tanzania | Kundi la wabunge CCM lasuka zengwe la EPA

     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wiki hii naona media Bongo wana mengi ya kuandika
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ni keli kaka ndio ujue nchi imevimba bado kupasuka
     
  5. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kinahusu wabunge na EPA. Content ya habari ni JK na mitambo mipya ya gesi ya TANESCO. Halisi mbona unakuwa kama wale wa magazeti ya udaku?
     
  6. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2008
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Huyo ndo Mwana HALISI bwana.....kichwa cha habari kingine na habari tofauti. Gud enough hatununui ili tusome habari zake hapa.
     
  7. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ain't this a b i t c h! I can not believe he could utter such statement.
     
  8. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anaendelea na porojo...

    Hivi walioliibia na kulihujumu Taifa kwa uzembe na ufisadi uliotuletea IPTL, Richmonds, Dowans na Kiwira umewachukulia hatua gani?

    Je unataka tuandamane utuelewe?

    Zaidi ni kwa nini Rais mzima anaishia kulalamika na si kutua amri kwa Ngeleja kazsi ifanyike? yaani anawasihi wizara na waziri wafanye kazi zao? damn it!

    Samahanini furaha ya ushindi wa Obama inachafuliwa na kusoma upuuzi unaofanywa na Mwankupuli!
     
  9. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    That is typical JK. Rais anasema kuna watu wamemtumia sms kuhusu kelele na moshi wa mitambo mipya ya gesi ya TANESCO. Huu ni mfano wa utendaji mbovu. Rais anakuwa na baraza la mawaziri ambao hata yeye mwenyewe hawaamini kama wanaweza kumsaidia. What was the point of appointing them in the first place? Kama watu hawakusaidii, wanini hawa? Rais atakuwa msemaji wa kila wizara mpaka lini? Issues kama OIC, Membe amekurupuka na kuja na upuuzi wake, wakristo walipochachamaa, ikabidi Rais aingilie kati na kutuliza mambo. Hili mpaka lini? Keshokutwa utasikia Maghembe ameshindwa kutatua migomo ya wanafunzi wa vyuo vikuu vya umma, na itabidi Raisi aingilie. Matatizo ya walimu, wastaafu wa EAC, vifo vya maalbino. Huku kote lazima Rais aingilie. Mawaziri husika wanafanya nini? Kawachagua wanini? Kutumia kodi zetu kuzunguka mikoani? Au safari za nje kila siku?
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani hujanielewa, nimesema walioko nyumbani wanunue habari leo la jana Jumatano kwani katika mtandao kichwa ni "Re: Kundi la wabunge CCM lasuka zengwe la EPA" lakini habari ni "JK na IPTL" habari yenyewe imetungwa kwa lengo la kumuokoa Makamba ikiambatana na sms

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/20154-soma-hii-sms.html

    ZOte zikiwa na lengo moja, kuwachonganisha wabunge wapinga ufisadi na JK na CCM halafu kumuokoa Makamba wakisahau kwamba mabadiliko ya Katiba haimtaji Spika

    .....soma hapa....

    HabariLeo: Gwiji la habari Tanzania | Kundi la wabunge CCM lasuka zengwe la EPA
     
  11. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Halisi

    Hiyo habari ilikuwepo kwenye gazeti, labda wamekosea tu jinsi ya kuiweka kwenye website. Ni ile iliyoandaliwa na Salva Rweymamu kwa kushauriana na mmoja wa watuhumiwa wa ufisadi. Imeandika kwamba kuna kundi la wabunge wa CCM wanaotaka kuzusha hoja ya kutaka hata wale walirudisha fedha washtakiwa. Wameliita kundi hilo kuwa linatumiwa na wapinzani kwa lengo la kumuuabisha Rais Kikwete. Ni mkakati wa mafisadi wa kulenga kuwatia hofu wabunge wa CCM kuungana na wazalendo wenzao kwenye hii ajenda nyeti kwa usalama wa nchi

    PM
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nashukuru ndugu yangu umeliona hilo maana hata huko Habari Leo kuna kigugumizi cha jinsi habari hiyo ilivyopenyezwa. Ama kweli JK ana kazi kubwa.
     
Loading...