Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la Vitimbi

Discussion in 'Sports' started by Kennedy, Aug 30, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Mwenye kujua historia ya kundi tajwa hapo juu tafadhali hebu atujuze. Kuna wakati niliwahi kumuona Mzee Onjwangi km amebadilika yaani c yule wa zamani,kuna watu kama Mama Kayaii,Mwara n.k. Nikundi zuri sana kwa uchekeshaji nadhani itv walikuwa wanarusha kipindi hiki lakini kwasasa sikioni. Msaada kulijua kundi hili.
     
  2. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nilikuwa mpenzi saana wa hivyo vichekesho lakini kwa sasa hawakongi nyoyo kama zamani kwani mzee ojwang na mama kayaii wanaonekana kuzeeka na ile mikiki mikiki hawaiwezi tena mwala naye kaingia kwenye utu uzima na sasa anajiita inspector.Wachekeshaji wa kenya ambao wapo chati sasa na ninawakubali kuwa wanachekesha sana na kuelimisha ni VIOJA MAHAKAMANI. hawa ni tofauti na comedy zetu za kibongo ambapo mtu anakuwa anajisifu na kuongea mwanzo mwisho bila ya kuwa na ujumbe wanaoufikisha kwenye jamii.ITV sijui kwa nini hawaonyeshi sikuhizi vioja kama hauna haunasi KBC ndo basi huwezi kuwafaidi akina OLEXANDRER na wenzake
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,033
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mkuu Bado Unawategemea ITV hadi leo eenh! kama unapenda Burudani nunua Decoder za Maana Mkuu utayapata yote hayo ila usijitusu kununua Decoder ya Star Times Utajuta kwani badala ya kuburudisha yenyewe ika kera..! Channel za KBC utazipata kwenye DSTV na Decoder zinginezo... ITV Mwisho wa kuwa on Air ni December 31 kwa Mnaotumia Analogue Transmission Kwenye Tv Zenu.
     
  4. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    poa dudu nashukuru kwa ushauri wa busara
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,033
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkuu
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Nimetazama VITIMBI kuna mtu anacheza nafasi ya Mzee Ojwangi kuna mtu yoyote anaejua Mzee Onjwangi ndiyo kastaafu Uigizaji.


    Watu toka Kenya njoo mtujuze vema
    .
     
  7. Y

    Yohanamjanja Member

    #7
    Mar 26, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi za vitimbi zadidimia kaka
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Kweli Mkuu
    Kuna damu changa kwasasa na wale umri
    unawatupa .
     
  9. Ukitaka Ubaya...

    Ukitaka Ubaya... JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2013
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 499
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mkuu, vioja mahakamni wapo juu sana!
     
  10. D

    Doza Member

    #10
    Jun 9, 2013
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitimbi Ilikuwa Matata Mwanzoni Mwamiaka Ya Tisini Walipo Kuwepo Kina Maliwasa, Otorongongo Na Masaaku Ilikuwa Inabamba Vibaya
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Vioja mahakamani na kwa oldies ni ridykulous(sijui nimepatia the ridiculous spelling?)
     
  12. E

    Elisha sanga New Member

    #12
    Jul 1, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du mi nikuwa nawa kubari enz hinzo but now mh
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    otorong'ongo na masakuuu
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Kweli kila jambo na wakati wake lazima
    tukubali maana tunavyoona miti inazeeka
    basi ni wazi nasi ni vile vile muda utafika


    Tunapoona sura mpya kwenye kundi
    ama kupoteza umaarufu lazima tukubali
    matokeo kuwa "Time will Tell"
     
  15. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2013
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,973
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Cheki vipind vingine km Tahid High, Inspector Mwala tembelea hapa kwenye tv programs baadh hapa www.kenyamoja.com
     
  16. C

    Chemwali JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2013
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hata sasa vikirudi wala hamtakitazama kama mnavyokitamani...kipindi kile stations chache,comedian wachache hakuna wa kucompare!!! but nw nani ana muda TV mshaizoea...na ndio maana Tamthiliya ya Balbarita iliangaliwa na kila mtu..leo humu wote mna jiita sio wa kuangalia tamthiliya eti ni ulimbukeni
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Insipekta Mwala nakiangalia sana
     
  18. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #18
    Aug 12, 2013
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kenya bado inao wachekeshaji bora zaidi wenye vipaji pengine kuliko ninaowaangalia hapa kwetu. Ebu mwangallie huyu mmoja wao anavyojua kucreate comedy zake na mantiki zililzomo halafu linganisha na wa hapa tz. Mtafute kwenye youtube: ayeiyaa a.k.a . Ama mtafute mnigeria kwenye youtube anaitwa basketmouth(stand up part 1,2, 3) bado hutakuwa unapungukiwa na kuwakosa kina ojwang.
     
  19. f

    frank wa moyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2013
    Joined: Jun 25, 2013
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kitu xyz show ndio mpango muzima habari ya town
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Ya kale ni dhahabu
     
Loading...