Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kUNDI LA TATU LA SUICIDE BOMBERS LATUA JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by TIMING, Aug 15, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Habari kwa ufupi:
    kama kawaida, baada ya kupokea alawanzi kama walivyoahidiwa na mtaalam wa recruitment wa kundi lao.... wazee wa kujilipua ndani ya JF aka suicide bombers wametinga tena!!!!

    Karibuni tena
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MTM bana, ingawa mkongwe humu Jf, karibu mzee wa SUICIDE BOMBERS,:clap2:
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    naona kama unawapa attention kubwa..
    so far....sioni tofauti walioongeza
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhh?!! lets wait and see!!
     
  5. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What?!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu...

    yaani kama nawaona na vibegi vyao vya mgongoni, laptop used na vile viredi kadhaa wakipaki huku wanacheki modem zina kiasi gani cha alawanzi waanze kulamba mafuba....!!!

    As usual wakongwe hawana shaka ni different ID with the same password, ila vile vipya bado vinatumbua macho na kuangalizia utafikiri wanafanya matriculation test

    LOL............... Boss and Chatu Dume, i am just having fun coz i know how they operate wakuu

    ITS really funny
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Imekuwa vipi tena MTM?
     
Loading...