Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la Hamad Rashid Lasambaratika warejea CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Mar 21, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mkutano unaoendelea katika viwanja vya mwembe yanga huku aliyekuwa mjumbe wa baraza kuu aliyefukuzwa mwenyekiti wa mbeya mjini yasini mrotwa ameomba radhi mkutanoni na wameahidi kwenda kuomba kuondoa kesi waliyoifungua dhidi ya cuf, huku aliyekuwa mkurugenzi wa CUF Hamisi iddi katuga aliyekwenda CCM akirejae CUF.
     
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alf lela u lelah!!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Duh! Yasin Mriotwa na Hamis Idd....go CUF
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wamelipwa madai yao,mgomo sio mchezo
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    umetumwa na mtatiro au maalim seif upime upepo hapa? lazima uelewa chama siyo mtu bali taasisi.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haaa haaaaa haaaaaaa!!!!! Kama mtu uliwahi kusikia maneno haya KIDHUNGU; Political Tourism ndio kma hivo kwa HR na kampuni yake ya ADC.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Why mikutano yenu ni Temeke tu?
     
  8. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la la kheri kwa mtapiga kura
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanafiki hawajui wafanyaro
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Njaa mbaya, wameamua kurudi kutokana na njaa.
     
  11. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    prof. amerudi na mapesa kibao
     
  12. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni wafu wazikane wenyewe, alah.
     
  13. i

    ibange JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha wafu wazikane wenyewe
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao uliowataja ndo kina nani??
     
  15. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kumbe CCM B bado nzima?
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Go Hamad go...
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ndio Pemba ya bongo. Kwingine hawakubaliki
     
  18. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kundi? mtu? huyu hajafukuzwa alipewa onyo tu kama chambo na alishajulikana siku nyingi kama ni mchumia tumbo.....njaa ndio inamuuma. kwny bold umeanza na "A" then ukaja na "WAmeahidi"......Yeye na nani?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Huo ni ukomavu wa KISIASA, hongereni, Rudini mkakijenge CHAMA.
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    adc(kafu mpya) nayo imeanza kutetereka
     
Loading...