Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la G55 walioidai Tanganyika mwaka 1993...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Sep 4, 2009.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Najaribu kukumbumbuka hawa jamaa waliomletea headache mwalimu mwaka ule 1993.

    Naweza kupata orodha yao na pengine wako wapi sasa? Naweza kuwakumbuka Philip Marmo na Njelu Kasaka tu.

    Naomba msaada


    ---------------------------

     
    Last edited by a moderator: Sep 5, 2009
  2. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #2
    Sep 4, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    + Kabuye (late)
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hawa walikua wanaume washoka kwelikweli, wazo la saa ya ukombozi wwa Tanganyika walilitekeleza kwa vitendo....nafikiria je wangefanikiwa ingekuwaje? je JK angekua rais katika Jamuhuri ya watu wa Tanganyika?
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
  5. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani Tanganyika Ingekuwa kama nchi moja ya ki mfano kwa nchi zilizoendelea duniani,walikuwa na dhati ya kutupeleka sehemu nzuri kitaifa sio kama sasa tunaburuzika tu na utawala wa mjomba+mafisadi.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Safi mkuu,

    Naomba tuitengeneze hiyo orodha upya.
    1. Njelu Kasaka
    2. Philpo Marmo
    3. P. Kabuye
    4. Generali Ulimwengu
    5.
     
  7. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani msiwasahau MaGodi Faza wa hawa G55, John Samuel Malecela na Horace Kolimba ambao kitendo chao ndicho kilipelekea kwa Malecela kuvuliwa Umakamu, na kisha kuandikiwa kitabu na Mwalimu Julius!

    Premji wa Kigoma nafikiri alikuwa ndani ya hiki kikundi.
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Naomba kuelimishwa....Hili kundi si lilikuwa la Wabunge, Gen Ulimwengu aliwahi kuwa Mbunge wa Jamhuri?
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Labda alikuwa ni mwandishi wao ,ila huyu Mkuu wa sasa nae alikuwemo au leo ameshaukwaa Uraisi amesahau ule unyago waliokuwa wanataka kuucheza Mwalimu Nyerere akazipasua ngoma zote ,sasa wakizuka wepya na kuidai Tanganyika ndani ya Bunge sijui atawafanya nini.
     
  10. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Msimsahau
    Edward Ayila Oyombe (Rorya)
     
  11. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,033
    Likes Received: 2,292
    Trophy Points: 280
    Naona mmemsahau pia mbunge wa Kyela kipindi hicho;Mzee Lumuli Alipipi Kasyupa.

    NB;Mwandishi jenerali Ulimwengu hajawahi kuwa kwenye G55 maana hakuwahi kuwa mbunge ukiachilia mbali nafasi zake za ukuu wa Wilaya alizowahi kuzishika!
     
  12. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alishawahi kuwa mbunge wa kuteuliwa.
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    alikuwepo pia Sebastian Rukiza Kinyondo[r.i.p].
     
  14. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu aliyejenga nyumba kwenye viwanja vya kuchezea watoto. Kweli tanzania inaongozwa na vipofu.
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jenerali Ulimwengu alikuwa Mbunge wa Taifa (sheria yake ilifutwa kupisha vyama vingi) akiwakilisha kundi la vijana.

    Yes alikuwa miongoni mwa G55 members
     
  16. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    whats all this about?
     
  17. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is all about what it is all about!!!
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    no wonder TINTIN thinks capt haddock is a ticking timebomb ready to implode
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Patrick Qorro alikuwemo pia

    JK naye naamini alikuwemo
     
  20. Companero

    Companero Platinum Member

    #20
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Thousands of blistering barnacles indeed!
     
Loading...