Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la FFU wa Ukonga na vifaa njiani kwenda Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jan 5, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuindi la FFU toka Ukonga limeondoka usiku huu na vifaa na magari kwenda Arusha
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mhhh...! Hebu tupe source tafadhali.

    Mwaka huu wataleta FFU hadi kutoka Kenya, mpaka kieleweke...!
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halisi ni reliable source of the so called dataz, so that you know.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ngoya tuwazuie hedaru hapa
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ufisadi tu.
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naongozana nao ktk mabasi maalumu
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wamechukua na kuruta wa CCP Moshi
     
  8. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hii sasa ni vita rasmi.. na je wananchi wakianza kujimobilize? Naomba Mungu atuepusha na umwagaji damu zaidi....
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hii sasa ni kusema JK ameamua kuanzisha vita na wananchi
     
  10. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tumejaribu kuipitisha habari hii katika vyombo vingine vya kimataifa kama CNN na AP ili waufuatilie ukweli wa matukio ya huko Arusha...Mkuu Halisi simu yako iwe wazi kama kuna clarification yoyote itahitajika!
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jk ana akili timamu? anapotuma FFU ili kupambana na waliomwajiri ana maana gani? Mwachane aendelee mwishoni atawaita JWTZ. Lakini mwisho wa yote umma utashinda
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    na bado atatuma mpaka jeshi hapo.. mamammaaaaaaaae nasi solidarity forever mwisho wa kuendesha nchi kihuni umeisha
     
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tayari wawakilishi wao wapo Dar na Arusha. Wameshawaambia wafuatilie. Hali si shwari sana, ila nahisi kama JK anahujumiwa bila kujijua
     
  14. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakishidwa FFU, watapeleka JESHI KABISA.... KWELI UFISADI UNALINDWA KWA NGUVU ZOTE.
     
  15. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh hii sasa hatari. Hawa jamaa wa ccm wanaongeza petroli kwa moto...
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Na kesho asubuhi vijana wa Dar-es-Salaam na Mbeya nao wakianza kuitikaa wito watafanya nini? Hivi kweli wanafikiri wana magereza ya kutosha kumfunga kila mtu anayewapinga?
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halisi pls, rhetoric za namna hii kwa nini huwa zinakuwa propagated anytime JK na wasaidizi wake wanapoonekana kushindwa uongozi????? Kwa mamlaka aliyonayo JK kikatiba sidhani kama anaweza kuhujumiwa kienyeji enyeji! It is only that he's not smart na wasaidizi wake wanamuogopa badala ya kumuheshimu.
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    wananchi wa mkoa wa arusha hawana tofauti sana na wakaazi wa nairobi kwa tabia nadhani washauri wa usalama hawajamuambia hilo....msichangae kesho watu wakashuka toka milimani na sime na mapanga kwenda kuwatoa watu wao.....mimi naogopa ......na atakuwa anawawekea mazingira magumu askari wa mkoa wa arusha ambao nao wanaishi na wananchi kwani kutakuwa na hatari ya wao kukatwa shingo na locals....Mungu atuepushe na hili...but wakaazi wa huko ni tofauti sana na wale wa dar ambao ukishawapiga wakitawanyika wamesahau........kule watatawanyika lakini watabaki nalo....dizaini ya wameru ,wamasai ,wachagga na wambulu ni tofauti.....hasa wale wa vijiji na mitaa ya jirani
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280


    poor security strategy sikuona sababu ya kuanza na malumbani na wananchi kipindi hichi ambacho serikali inakabiliwa na suala la kupanda kwa gharama za maisha ,dowans..umeme...ukame unaokuja na kushuka kwa mapato ya nchi.....ni kuipeleka nchi kwenye mlipuko bila sababu......maana itaamsha waliolala..
    kama kamanda wa Arusha alishafanya mchanganuo wake na kuamua kuruhusu maandamano ya amani hapakuwa na sababu ya IGP kutapinga usiku..hii imeonesha kutokuwa na uongozi wa pamoja..ni dhahiri kamanda wa arusha alikuwa anaataka kupeleka ujumbe wa maridhiano kwa wakazi wa arusha ambao toka afike wanamuona kuwa ni kibaraka na mkandamizaji.....maandamano aliyoruhusu yangempa kuaminika kwa wananchi na polisi ingaanza tena kupewa ushirikiano na wananchi....lakini kitendo cha IGP kukurupuka kuingilia last minutes kutengua uamuzi wake......kimepelekea arusha kuwaaka moto......tuacheni ushabiki hapa tuongee kama watanzania ..IGP kachemka!!!....huo uchafuzi wa amani tayari ameuleta ..lakini wangeandamana kama walivyoruhusiwa wangetoka nyongo zao....na maisha Arusha yangerejea kama kawaida!!!!!!!
     
  20. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    JK bado hawajui watu wa Arusha, just wait, these people 10 killed, u will regret, narudia huwajui watu wa Arusha, ndio umewachokoza,
    umewaulia 10 tayari, umefungulia vita, si Arusha say somewhere else
     
Loading...