Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kundi la ant virus la mr sugu na wenzake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by benon, Oct 8, 2012.

  1. b

    benon Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Me nimekuwa na albamu zao ambazo walizigawa bure.kusema ukweli me sikupenda baadhi ya approach zao kama vile kutukana matusi direct tena ukizingatia Mr Sugu ni mheshima kwa sasa. ila nilipenda idea yao ya kutetea maslai yao na wasanii wengine. sasa najiuliza mbona wapo kimya? ni kwa sababu Sugu amepatana na Ruge? kwani hii ilikuwa ni kwa sababu ya bifu au ilikuwa ni kwa sababu ya kutetea maslahi ya wasaniii.? me ningependa mapambano yaendelee tena show zao zilikuwa zinajaza kwel kwel ... na watu walikuwa wanaburudika. nakumbuka ile ya fiesta ya Mbeya yaani ile ni fundisho kwa hao watu wa fiesta wanaowalipa wasanii wa ndani ujira mdogo. Sugu inuka uendeleze mapambano. ukikaa kimya kwa sababu eti umepatana na Ruge wakati ulikuwa unasema ni ukwel tutakuona ni msaliti na mnafki kwa sisi tuliokuwa tunakupa support kwenye hili jambo
     
  2. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanunulie Bangi uone kama hawajaanza kuimba matusi kesho tu, wameishiwa pesa za Bangi sasaivi.
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Fanya mchezo na kukosa show za Clouds zinawaumizaga kishenzi.Mwenzao afande amenyamaza sasa hivi
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sugu na Vinega wote wameshakubali kuolewa na RUGE,chezea ruge weyee.Nilikuwa nawaona majembe kumbe nguvu ya soda tu wamesanda kama Kalapina na Afande,wamebak kupiga majungu tu fesibuku mara ooh Rickross alipe kodi.RIP VINEGA
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vinega bongo??
     
  6. b

    benon Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    me nawashangaa alikuja kwa kasi sasa wamenyamaza
     
  7. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    bangi bei rahis sana hawawezi kuishiwa iyo afu ata bure zinapatikana vijiweni
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Bhhhaaaaasssss!!!!hili neno hawa mapimbi wanaojiita vinega ni dongo kwao!....support waliyoipata ustawi katika tamasha lao imebaki historia baada ya shangazi yao 2proud kusanda kwa wakali wa Mawinguni!
     
  9. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2015
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Huwezi kufanya harakati kama huna hela.

    RIP vinega
     
  10. u

    uaminifukazi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2015
    Joined: Oct 22, 2014
    Messages: 1,231
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Una kipaji cha UCHAWI
     
  11. u

    uaminifukazi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2015
    Joined: Oct 22, 2014
    Messages: 1,231
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ugomvi haujengi. Watu wakipatana ni jambo la kheri. Nashawishika kusema we MCHAWI.
     
  12. p

    politrix JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2015
    Joined: Feb 13, 2015
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yamkini umri wako ni ule wa papara mbele giza,ambao haujui thamani ya kufanya amani na watu,ukikua utajua tu,
     
  13. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2015
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sawa mama
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2015
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sawa dada
     
Loading...