Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunawatu wanakatisha tamaa kuhusu Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mshikachuma, Dec 28, 2010.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kilio cha watanzania tuliowengi cha kutaka katiba mpya,nakadri moto huu
    wa katiba mpya unavyoendelea kupambamoto kila kukicha,kuna baadhi ya watu wana
    katisha tamaa wenzao kwa kupinga katiba mpya. East African radio jana walikuwa na
    mada ya katiba ktk kipindichao cha super mix kinachoendeshwa na wakina Zembwela.
    Cha kushangaza kila mwananchi aliyepiga simu na kutaka katiba mpya,watangazaji wa
    kipindi walipinga waziwazi na wanakushambulia kwa maneno makali! eti wanadai kwa
    nza tuijue na kuielewa iliyopo hata ndani ya miaka 10,kisha ndipo tuamue. Haitoshi wa
    tangazaji hao wakasema labda katiba mpya ni janja ya wanasiasa [hasa wa vyama vya
    upinzani kutaka kushika dola]. Swali langu kwa wakinaZembwela na watu wote wanaopinga
    katiba mpya eti mpaka waijue iliyopo ni - Hivi unapoenda kupiga kura na kumchagua Raisi au
    mbunge unakuwa unamjua historia ya maisha yake yote toka utotoni till ameingia kwenye
    siasa? kwanini usiseme siwezi kumchagua Rais au mbunge mpaka niijue historia yake? kwa
    nini ukipata kazi somewhere usiseme siwezi fanya kazi office hii till niijue history yake kuanzia
    TRA,EWURA mpaka owner wa office? ACHENI UNAFIKI NYIE WATU! Ukweli ni kwamba kila
    kitu kihusianacho na siasa tunafanya kwa HISIA tu na pia mjue kwamba SAUTI YA WENGI
    NI SAUTI YA MUNGU! Katiba mpya ni leo na si kesho. Nawasilisha wandugu.
     
Loading...