Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunauwezekano wa kupata mchumba wa kweli kwa njia hii?mie nahitaji

Discussion in 'Love Connect' started by jingle, Oct 21, 2012.

  1. j

    jingle Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahic kufikia robo ya malengo yangu nilojiwekea,ninaelim ya chuo!umri 30!nimeajiriwa shirika binafsi pia ni mjasilia mali!nilisha wahi kupata mkasa wa mapenz nikaumia sana!kwa kifupi nilimsomesha mchumba wangu kwa ngaz ya ctfct!akaolewa na m2 mwingine pind nikiwa masomon!so!wht i need now!nimpate japo mwenye uwaledi!mkweli,anae hic kuwa anasifa za kuwa mke!bila ya kujali elim.mkarim,mpole na pia awe na huruma.muhim:awe ni mwenye kujithamini na kutambua umuhim wa uwepo wake hapa dunian.umri kuanzia 2o-22.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Pole sana kwa kukimbiwa na mtu uliyemthamini maishani na akaamua kukulipa ubaya.
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana, endelea na malengo mengine huku hilo la mke ukilifanyia kazi taratibu. Usanii ni mwingi sana katika mambo hayo siku hizi.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu,kwahyo na huyo utamsomesha?
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana ila una uhakika majeraha ya moyo yashapona?usije ukamuumiza utakayempata kwani wengi waloumizwa ni vigumu kupenda na kumwamini mtu kwa dhati tena.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nakutafutia fomula hadi nikugide
    King'asti nigawie ndumu kidogo, kuna kitu nawinda hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. b

    bdo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,137
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    unayemtafute naye utamsomesha?nimekumbuka mbona hapo ofisini kwenu yule demu hana mtu, si uanze naye huyo?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ninampango wa kuelendelea na Msc, utanisomesha?
     
  9. amu

    amu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    nina miaka zaidi ya 22 ila haifiki 26 je utanifikiria plz?
    Kumbuka age is a number unaweza ukanikataa mimi ukafall kwa mbibi wa 63 yrs
    ni ombi
     
  10. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hii theory ya kumsomesha mwanamke then aningia mitini kumbe ni kweli
     
  11. m

    madameA JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini inawezekana kabisa, ila umakini unahitajika. Ningekuwa nina vigezo ningekuPM, ila usikate tamaa siku moja mungu atakupa wa kufanan na wewe. All the best
     
  12. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    all the best
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Cv yako inakubeba mkuu,i hope utapata huyo fiancee muda si mrefu
    watu wanaitaji ada humu eti lol!
     
  14. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mkuu COURTESY wa mwanzo alimliza machozi, sasa wa mtandaoni sijui watamliza atokwe na nini machoni!
    Achana na mtandaoni kwani uwezekano mkubwa sana wa kuingia choo cha kike!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...