Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunauwezakano wa kuhama chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jamii01, Dec 29, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naomba niulize kuna uwezakano wa kuhama chuo kama mtu ulikuwa unasomea nje ya Tanzania unaweza kurudi bongo ukamalizia course yako kwa level ya bachelor degree..
     
  2. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sana kabisa uwezekano upo tena mkubwa.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Inategemea ulikua unasoma chuo gani huko nje,ucje ukawa ulikua unasoma vyuo vya kata huko india ukadhani utapokelewa huku bongo.na ni nini kinachokurudsha tena bongo mkuu,au maisha magumu huko uliko?
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    shida siyo m,aisha magumu ila nataka nielewe kuliko kukaa na ujinga.
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huu mfumo sidhani kama vyuo vya serikali imeuanza lkn kwa vyuo kama learnit vya wahindi (foreign branches) vinaruhusu
     
Loading...