Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunaulazima wa kuwa na bajeti za magazeti ofisini, ili hali kuna internet?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 3, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kuzungukia maofisi ya umma na binafsi tz hasa hapa bongo nikaona ofisi hizo zina bajeti ya magazeti ilihali zina mtandao wa internet!

    Binafsi siamini kama mfanyakazi wa ofisi ya umma au binafsi anayatumia kikamilifu magazeti hayo zaidi ya mtandao wa internet.

    Ndugu wana jf, kunaulazima wa kuwa na bajeti za magazeti ofisini? Na je mfanyakazi akiwa ofisini ni haki kutumia mtandao wa internet kwa shughuli zake?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ofis yangu haina INTANETI
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Bila shaka upo kwenye mchakato wa kuipata!
     
  4. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si internet tu, yangu hata computer haina.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Dah hiyo ofisi inadili na nini? Inawezekana hata Syimbioni Kikwete haina?!
     
  6. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unaifahamu historia ya mmoja wa wafalme wa France ambaye alitawala wakati kulikuwa na njaa kubwa kwa wananchi wake?. Siku moja mmoja wa washauri wake alikuja na kumwambia mfalme wananchi wana njaa kubwa,mikate imepanda bei kiasi watu ni shida hata kupata selesi moja ya mkate kwa siku. Jibu la mfalme lilikuwa:WHY SHOULDN'T THEY EAT CAKE!. Maskini mfalme alikuwa hajui hiyo cake ipo maili millioni moja kwa maskini kuipata. Huyu mfalme alipinduliwa si muda mrefu baada ya kutoa kauli hii.Mara kadhaa tukiwa tumejitosheleza huwa tunasahau kwamba kuna wenzetu hawana hata kitu kidogo tulichonacho sisi!. Si kila ofisi ina internet facilities na by the way,kuna advantages za kusoma magazeti/vitabu phyically vs reading on internet.
     
  7. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi amini but huu ndio ukweli, ofisi hizi za wilaya 90% hazina computer, ndio ofisi zinazohudumia watumishi wengi wa serikali, Ni OFISI YA RAIS, TUME YA UTUMISHI WA UMMA, IDARA YA UTUMISHI WA WALIMU zinajulikana sana kama TSD. Uendeshaji wa ofisi ni mgumu coz wanasema hakuna fedha, walimu wanalazimika kugharamia nyaraka wanazohitaji. Hii ndio ofisi ya Rais Wilayani.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine wanalazimisha na aina ya magazeti ya kuweka ofisini, Uhuru na Mzalendo tu!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka ukiruhusu ofisini watu wasome magazeti hahha sijui km kazi zitafanyika. halafu internet kwa ofisi ni gharama zaidi ya magazeti baba
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ebwana eheee hii ndo nalisikia leo! Kumbe tuliojili nanakosa mambo mengi sana! Yani ofisi inakuwa kama chuma cha sangoma?Halafu mbunge anaposho kumi na moja?????Huu ni utani na dhihaka kubwa kwa watz, ndio maana ukienda wilayani kufuatia nyaraka fulani basi waweza kuchukua hata miezi sita kwa ishu ya siku moja!
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kivip ntaipata?????simu yangu ndio kila kitu kwangu.......sidhan kama ntakuja ipata hiyo intanet......
     
  13. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Pole ba jabir,huo ni wizi mtupu!hyo bajet ya magazet tena magazet ya chama tu/serikal ni kuwaibia waTZ,tena yakishasomwa bosi hurudi nayo kwake na wakat mwingne hayo magazet hubak ofisin kwa bosi ht wafanyakaz wngne hawasomi au hubak kwenye shangingi la muheshimiwa.km kuna internet ni bora wai2mie hyo kuliko kununua magazet.
     
Loading...