Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kunatatizo kama mnacheza mechi mkatoka droo 0-0

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by no9, May 4, 2012.

  1. no9

    no9 Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wakati tunainga kwenye mechi mwenzangu hafiki kileleni wala mimi sishushi mzigo mechi yenye tunaenda karibu dk 40-60 maadalizi ya kutosha je hili ni tatizo
     
  2. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hamjagida mikonyagi basi mnacheza mechi mawazo yenu yako mbali sana! Kila mtu anawaza stress zinazomkabili wakati mna dot dot.
     
  3. no9

    no9 Senior Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunakuwa wazima na jokes kibao halafu stress za nini kabla ya hilo tendo tunafanya maombi ibilisi asije ingilia kati
     
  4. p

    poto Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    laweza kuw tatizo la kisaikologia
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Duh!hata mwanaume anatoka kapa??lol..there must be something wrong somewhere..
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
     
  7. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,158
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hata povu halitoki mkuu?
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Jaribuni kula misosi yenye vitamini na yenye kuzalisha mbegu nyingi muone kama utakuwa unatoa hewa!! Lol Lazima zitoke
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jaribu kula vya kula vya asili kama matunda,ugali wa dona,mboga za majani.Usipendelee kula ugali wa sembe,chipsi,juice na vyakula vya kwenye makopo.
     
  10. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah teari! yani chalii, usikute mamy kitandani anageuka mgumba oh! au kosa lako ni kumkaribisha mungu kwenye zinaa na while utakuta hujamuoa mwenzako
     
  11. kigol

    kigol Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni hizo sala,, mnafanya official sana
     
  12. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ulikunywa zile dawa za kienyeji kufanya gemu lidumu zaidi ya muda wa kawaida halafu umesahau!
     
  13. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! We nd'o basi tena co mwenzetu.
     
  14. no9

    no9 Senior Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa dada zetu mara ngapi wanaachwa inamaana wanaume hawaachwi umekwenda dk 30-50 mwenzio akikwmbi tayari kachoka utaendlea
     
Loading...