Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunasababu kijana mwenye degree kuoa binti mwenye degree

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndokeji, Jan 13, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Habari wana jf natumaini wengi wenu hamjambo jamani katika maisha yangu ya kila siku swali hili linanisumbua sana na jamii inayonizunguka hubishana sana bila mwafaka nalileta kwenu leo naamini nitatoka na majibu mazuri Swali ni kwamba kijana wakiume aliyesoma akafika hadi ngazi ya chuo kikuu kunasababu akaoa binti wa chuo kikuu ? Diploma ?au anaweza kuoa hata form four au Darasa la saba?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Sisi tulioishia form four sijui ni mwanamke gani anatufaa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie kwenye hayo mabishano.yenu hua mnafikia muafaka gani?

    Haifai. . . .
    Tuliofeli chekechea sharti tuolewe na waliofeli chekechea, std 7 kwa std 7, secondary kwa secondary na chuo kwa chuo maana watu wanaoa elimu na sio watu wengine.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nashindwa kuelewa
    Unamuoa mtu kwa sababu ya elimu yake au kwa sababu ni mke bora au atakuwa mke bora

    Kwani u meambiwa kuwa kwake na elimu ya chuo au ya darasa la saba ndo atakuwa mke bora au hatakuwa mke bora
    Ahhh
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Lakini Rocky, kiwango cha elimu kwenye mapenzi hakihusiki kweli?
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee oa tuu yoyote maana kama kupitiwa mbavuni wote watapitiwa sio wa degree, poloma wa standard 7
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Sometime kinahusika
    Ila sio kiwe kikwazo kuwa kwa kuwa nina degree siwezi kumuoa wa darasa la saba au kwa kuwa huyu ni wa darasa la saba siwezi kumuoa kwa kuwa nina degree
    Mapenzi yako kwa kila mtu NN na mke ambaye umempenda waweza kumuendeleza wewe mwenyewe mpaka afikie unakotaka wewe
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mkuu nadhani hapo ulimaanisha diploma
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jamani hizo threads then bwana zinachosha, mwanaume kujiamini bwana hata awe phd as long as age zinaendana, unaweka ndani,, Nyi ndo mafataki mnapenda girls wa bei rahisi muwanyanyase,,

    To be honest mi na undergraduate degree yangu hii hii huwa sina kabisa mawazo ya kudate na cheap girls, napenda the same level and above as i like challenge, mi mwanamke wa kujibu yes tu kila nachosema simtaki nataka sometimes tubishane kwa hoja, i used to date graduates na tena sometimes wenye kazi zao nzuri na hawazingui,, na time ikifika anaefaa ataolewa hata awe na elimu gani
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    MK ningeomba ufute hiyo kauli ya "cheap girls" ukimaanisha ambao hawajasoma. Kutosoma kwa mtu hakumfanyi cheap, na kusoma hakumfanyi expensive au sijui tuseme bora.

    Alafu challenge hazitolewi darasani, wapo watu waliosoma lakini sio waulizaji wala wakosoaji, wao ni somba somba. Na kuna watu ambao japo hawajasoma sana ni waulizaji, wakosoaji na ni wadadisi. Kwahiyo usimdharau mtu kwa kiwango cha elimu yake, mdharau kwa tabia zake.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Inategemeana na muoaji anaoa kwa lengo gani, kama anaoa kwa ajili ya discussion za kimasomo it's good kuoa kulingana na Elimu ya mtu.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Succinctly and properly put.
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Ingawa 'vyeti' vina nafasi yake lakini cha muhimu zaidi ni je "kichwani mwa huyo graduate, dipl. holder au std 7 kuna nini" katika hali halisi!?
     
  14. m

    mariantonia Senior Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapenzi kwanza elimu baadaE
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    I'll take common sense and moral rectitude over academic credentials on any given day.
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    so degree yako inataka kuoa degree yenziee eeh? au nimeelewa vibaya?
     
  17. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkata kiu,pamoja sana wangu,hawa watu wanaogopa wasomi,wakikaa na kujua dunia inapoelekea ni wapi,wasingekuwa na mawazo potofu kama hayo.Cheap gals niwa party time tu,and they don't teach you anything.Pamoja!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    You are one of a kind Mr Gentleman.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    There goes another one. . .
    Huo ucheap mnawapa kisa tu hawajasoma? Na wewe unajiona ni matawi kisa umesoma japo hujaelimika? Kaaazi kweli kweli.
     
  20. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Elimu ni jambo la muhimu na lazima ,lakini maisha na mahusiano hayapimwi kwa viwango vya vyeti/degree. Unaposema wasichana/wanawake ambao hawajasoma ni "cheap" kwa experience yangu wasichana/wanawake ambao wanaelimu degree holders+ ndo wanapatikana kiurahisi zaidi kulikoni ambao hawajaenda shule. Labda uhenda ikawa mbinu au maeneo ambayo kila mmoja wetu anakutana na mlengwa wake. Kwangu mimi mdada msomi huwa anafunguka faster jibu huwa ni Yes au kama hataki anakulamba BIG NO. Lakini ambao hawajasoma hawaelweki itakuchukua muda kufahamu kakubali au hataki.
     
Loading...