Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunanini leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frema120, Sep 14, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari wakuu?
    naelekea airport nimekutana
    na magari mengi sana ya
    FFU defender na magari ya
    kuwasha mawili.....

    Yapo kasi sana,
    mwenye taarifa yoyote
    hatuzuje kama hali ni
    tete tufunge maofisi.....

    V
    SENGEREMA
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Waislam wote tunaenda kusali ijumaa kinondoni.bakwata na ccm vinalindwa kwa nguvu zote na polisi
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kutawalika kwa nchi ni pale nchi inapokuwa na utulivu na watu pamoja na serikali kufanya mambo yanayoleta maendeleo kwa ajili ya maisha ya kila siku na ya baadae, lakini kwa sasa naona hii nchi imeshindwa kutawalika kama viongozi wa CDM walivyosema hapo siku za nyuma kwani kila siku ni tifu tu hakuna mambo muhimu yanayofanyika kwa ajili ya maendeleo ya nchi hii si kwenye mikutano maneno ni ya hovyo matendo hovyo sijui tunakoelekea
     
  4. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    C unajua leo hao jamaa walipanga leo baada ya swala wangeenda kumtoa Muft wa Bakwata na Ndalichako NECTA
     
  5. C

    Cool Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    airport ya wapi? Kia au wapi? Be specific bwana
     
  6. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aha!
    airport Tz ipo moja tu
    nying ni mapambo tu
    DSM mkuu....
     
  7. u

    upendom Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi za waislam kuandamana baada ya sala ya mchana.These demos may be related to the demos seen in Egypt, Libya and Yemen targeting the US Embassies.
    whatch out!
     
  8. K

    Kaka Blaza Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Kwani kuna chochote kilichotokea huku Tz? Ile filamu iliyoleta hasira ni ya kipumbavu mtupu, na aliyeitengeneza atashtakiwa hata na waigizaji, kwani alibadilisha maneno waliyotamka ili kuchochea hasira za kidini. Mhusika ameshapatikana na ni mtapeli fulani kutoka Misri aliyesuka mpango huu akiwa jela Marekani. Story kamili inaweza kupatikana kwa kubofya hapa, ingawa bado inaendelea kupatiwa updates:
    "Innocence of Muslims - Wikipedia, the free encyclopedia"
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kitu ambacho wengi tusichokiona ni nini vyanzo vya majanga bali tunapenda kudandia matukio yafuatayo!

    Ukitazama kwa undani mathalani filamu hiyo ya kifedhuli kwanini imetangazwa tarehe inayohusiana na siku ya kulipuliwa WTC? Je nini kimejificha nyuma ya hilo? na kwanini litengenezwe na kuanzishiwa tarehe hiyohiyo? kama itatuwia vigumu kupata majawabu hapo haya basi na tujiulize ni kitu gani kilifanya kiwanda cha madawa cha Sudani kilipuliwe kwa mabomu!? Je nini kinawafanya hao waheshimiwa wanaoogopwa sana duniani waendelee kufanya mauaji kwa kutumia drone Afghanistan, Yemen, Pakistan na Somalia na kwanini si Turkey, Greece na Spain ambako pia kuna maandamano!?
     
Loading...