Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Son, Oct 23, 2012.

  1. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtandao wa tiGO haupatikani Morogoro mjini? Ni nini mbaya?
     
  2. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Tulia utarudi,ukiona hivyo ujue mawasiliano ya kuja moro au mitambo ya tigo inayowahudumia moro kuna tatizo.Piga customer care tigo ,wanatakiwa wawe na jibu.Hapa sisi wapita njia tu.
     
Loading...