Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani Zanzibar mbona habari za ufisadi na Malaria hazivumi, Tanganyika vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raffiki, Nov 30, 2011.

  1. r

    raffiki Senior Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba tujiulize kwanini wenzetu wa Zanzibar wanaongelea habari za maendeleo ya sehemu yao na hakuna ufisadi wala malaria, kuliko sie huku bara kila siku habari ni hizo...Wametushinda nini ?
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia Zanzibar hakuna ufisadi? Ufasadi uliofanywa na familia ya karume kule Zanzibar unajulikana sana, sema watu wa Zanzibar saiv hamna wa kuwatetea maana CUF iliyokuwa ikiwatetea saiv ni CCM-B.


    Il Gambino
     
  3. r

    raffiki Senior Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni upi huo?naona umetaja jina bila kutoa habari yenyewe...!lakini sio kiasi kama swala hilo linavyochukua nafasi kujadiliwa na kuacha mambo ya maendeleo hapa bara
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu nakuunga mkono kabisaa zanzibar ufisadi wao si mkubwa kama huku kwetu ila naona kama kunakitu wanakosa mbona kanchi kenyewe hata hakaendelei kama tanganyika tunasema umasikini unaletwa na ufisadi, yaani hapo ndo huwa sielewi kunani kwa ndugu zangu hawa!
     
  5. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Sitaki kuwaongelea wao wala uelewa wao....(Ninyi)
    Nitajiongelea sisi kama ifuatavyo:-

    Kwasababu kwetu ufisadi haukubaliki na tumejitolea bila unafiki kupambana nao.
    Sauti uisikiayo na mitikisiko yake, ni ishara ya nguvu na dhamira ya kweli katika jambo hili....

    One who knows nothing cant doubt anything.
     
  6. r

    raffiki Senior Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kufafanua vzr, ni kweli hawana ufisadi lkn maisha yao ni duni pia..so kumbe....!Pengine ndio sababu wanasema tunawanyonya kaka...!na wanataka kujitenga mie nahisi wakijitenga kwa kuwa hawana maradhi hayo wataendelea kwa mudaa mfupi sana.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0


    Raffiki.

    Una data zozote kusupport argument yako niliyo RED.

    Je umewahi kusikia Zanzibar watu wanakula Mboga na kumbikumbi kama mlo kamili wa siku?
    Au u duni upi huo unaozungumzia na kuufananisha na Bara?
     
  8. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    habari wakuu...tukiwa bado tunaendelea kuomba sahihi za wabunge wetu zitimie 70 kuna jambo limenijia akilini

    mara nyingi serikali yetu ya bara imekua ikitajwa sana kuhusika na vitendo vya kifisadi kama jinsi tulivyopewa na CAG wetu...

    nahitaji kufahamu haya mambo yapo kwa kiasi gani serikali ya Zanzibar........je wana CAG wao au ni huyu huyu bwana Utouh,...

    naona kama zanzibar ina afadhali...........nawasilisha
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi mkuu ni swali ambalo huwa najiuliza mda mrefu sana, Mpaka nimefikia kuamini kuwa labda zanzibar wenzetu niwasafi!
     
  10. k

    kula kulala Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazanzibar ndio watu wabaya sana kwa rushwa na madudu mengine ila wao huwa hawataji, wao huwa hanataja muungano tuu na karafuu
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,850
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Duh!Sikuwahi kufikiria kuhusu hili lakini kwa post yako umeniamsha aisee!Kweli jamani sijawahi sikia ufisadi kwa ndugu zetu wakina Kibelaaaaaaaaaaaaa!!Kama kuna mwenye data atumwagie jamvini aisee!!
     
  12. Texas Tom.

    Texas Tom. JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2013
    Joined: Jun 8, 2013
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF
    Naomba kuuliza ni kwanini hatusikii zanzibar kwenye mambo kama ufisadi/rushwa/ubadhirifu/u10%/viongozi kujaza watoto wao kwenye nyadhfa mbalimbali serikalini??? yaani kwa kifupi viongozi kuwa kashfa mbalimbali? hivi kwanini hawa mawaziri wanabadilishwa badilishwa huku bara tuu? au yatokea hawatuambii?? hivi kwanini huu urais unaogombaniwa hadi kwenye makanisa na misikiti hatuyasikii kule zanzibar??
    Hivi mbona shamsi vuai nahodha amekuwa waziri kiongozi huko zanzibar akafanya vizuri lakini alipokuja huku akaoza?
     
  13. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe sio mfuatiliaji wa siasa za zenji.
    Waulize kuhusu wizi wa Ardhi utapata majibu.
     
  14. D

    Dunye Member

    #14
    Dec 27, 2013
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao wanayao ila sisi tunaangalia yetu zaid
     
  15. Uledi

    Uledi JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa mkuu huko Zanzibar wataiba nn? Labda kama waibe halua na tende maana sioni cha kuiba huko. Bajeti yenyewe ya Zanzibar ndogo kuliko ya mkoa wa Mwanza sijui hapo unategemea nini.
     
  16. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2013
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uchumi wa mkoa wa pwani ambao ni moa wa mwisho kwa mapato ya mwaka mzima yanaizidi zanzibar mara tatu zaidi. angalia hilo
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2013
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kitanda usicholalia hujui kunguni wake...
     
  18. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kama ni kashfa labda za kuvua dagaa na kupandisha bei ya mbatata
     
  19. d

    duchi JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2013
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 1,766
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamwsoma dini na maadili ya dini yanawazuia yao.
     
  20. j

    joeprince Member

    #20
    Dec 27, 2013
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndege ya Rais yabebea mkaa Yakhe!!
     
Loading...