Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani viongozi wengi wa Tanzania kutibiwa India?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wakitei, Oct 31, 2011.

  1. w

    wakitei Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inasikitisha kuona karibu viongozi wote wa serikali ya kikwete kila anayeumwa lazima aende kutibiwa india hivi ni lini tutajikubali wenyewe ? au nazo hospitali zetu za kichina ?
     
  2. bmx

    bmx Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mkataba feki hapo umesainiwa kati ya gtz na hao wadosi,,,nchi bana,,
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndio matumizi sahihi ya kodi yako hayo!Unataka watibiwe muhimbili muwanukishe vikwapa?Miungu watu hao so hawastahili kufa.
     
Loading...