Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kunani uimbaji huu

Discussion in 'Entertainment' started by Kiteitei, Jul 15, 2009.

  1. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    nimekuwa nikihudhuria maonesho na matamasha mengi ambayo yanahusisha muziki wa kizazi kipya (bongo flavor), kuna hii aina ya uimbaji ambayo karibuni kila muimbaji anaitumia na sijui kama ndio fasheni yenyewe, au ni kuiga ama ni majonjo tu au ni nini,NI hivi, waimbaji asilimia kubwa, kama sio wote wanapokuwa jukwaani wakiperform mkono mmoja unakuwa umeshika microphone na wa mwingine ( mara nyingi wa kulia) unang'ang'ania kwenye suruali kwa mbele., nisaidieni huwa kuna nini huko? (mic ya pili???)mwanzo nilidhani labda wanashikilia suruali zisidondoke hasa ukizingatia na style zao za uvaaji za kata k, au labda wanajikuna kidizaini lakini nadhani sivyo! binafsi naona kama inakera na inapoteza maadili, sijui mwenzangu...
     
  2. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ulishahudhuria perfomance ya Lady Jayde,Mwasiti,maunda Zoro,Nakaaya Sumari, wao wanashika wapi?hapo patamuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Blame it on Michael Jackson, the rest are follow fashion fudging fakes.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hata ukimfuata mwimbaji wa bongofleva hawezi kukupa jibu sahihi la kwanini wanafanya vile!.
    Na ieleweke aina hii ya music ni ya kuiga toka nje, si wa asili yetu.
    So we are just COPYCATS, and we do take whatever comes to our way without editions, poor we!
     
  5. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu!! duuuu! nisamehe kwa kutoliweka wazi , nimeliona hili kwa wanaume na si kwa kinadada
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ukiangalia majority ya hao vijana wanavaa nguo kubwa mno kulingana na miili yao, inabidi hizo suruali wazishikilie zisivuke... na sehemu rahisi kushika ni kwenye flaiz lasivyo ingebidi washike kiunoni na makalioni [na huko nako wanataka mlegezo uonyeshe designed pants

    kaazi kwelikweli........
     
  7. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #7
    Jul 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mkuu kwani hao uliowataja ni waimbaji wa bongo flava!? naomba msaada wako wa kunielewesha msee.[​IMG]
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nahisi watakuwa wanaimba kwaya!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivyo ujue kuna mwanamuziki mmoja wa nje walimwona siku moja anaimba huku kashika suruali, pengine kwa bahati mbaya alikuwa na matatizo siku hiyo, wenzetu wakaiga wakidhani ni fasheni.

    Tabu kwelikweli.
     
  10. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    sawasawa mkuu,upo sahihi kabisa
     
Loading...