Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani tumaini iringa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, May 13, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Nimeona tangazo kwenye gazeti la Daily News la wiki iliyopita kwenye nafasi za Kazi. Imeandikwa kuwa Wanafunzi wa Tumaini Iringa waliosoma sheria wasiapply. Nani mwingine ameliona? Ni kwanini? Manake nilitaka nimpeleke mdogo wangu kusoma Sheria pale.

    Yeyote mwenye uelewa na hicho chuo anisaidie tafadhali.

    Mzi
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hali ni hii inamaanisha Mamlaka zinazohusika hasifanyi kazi yake ipasavyo. Wewe iweje Waziri na Mamlaka zinazohusiana na elimu waangalie chuo kinaanzishwa hakina vigezo then wakikubali. Huu ni uzembe Mkubwa. Kama ni waalimu mbona Graduates wengi sana tu. Na kama ni uongozi kwanini serikali isishirikiane na utawala wa chuo kuchunguza uzaifu upo wapi mpaka. Graduates hawa wa Tumaini wasikubalike. TUKIENDELEA HIVI IPO SIKU AJIRA ZITAKUWA ZINATANGAZWA KWA KUONYESHA WANAFUNZI WALIOMALIZA VYUO FULANI NDIO WANASTAHILI TU!. NAOMBA MUNGU TUSIFIKE HUKO.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nahisi kuna issue nyingine tofauti.
    Kwani wangeweza kuwamwaga kimya kimya kwenye kuteua short lists bila ya kutangazia umma kuwa wahitimu wa tumaini hawawataki.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Du nilikuwa nasubiri siku hii ifike ; Na si kwa matarajio ya furaha bali ni kwa huzuni! and the list will not stop here tutasikia mengi
     
  5. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Daily News ya lini na kampuni gani imesema hivyo? Nina Daily News ya leo hapa mezani kwangu na sioni kitu kama hicho!
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi, hakuna mtu anayeweza kusema wanafunzi wa chuo fulani wasiapply, inawezekana baadhi ya wahitimu wa LLB Tumaini Univ. wameonyesha UPOPOPO wao kazini so jamaa wanaona ni kheri wawataarifu kabisaaa kuwa wasiapply au kuna ishu nyingine. Mi nashauri uongozi wa chuo chini ya Prof Bangu walifuatilie hili wajue kulikoni na pia wanachuo wawe serious jamani, tunajisahau sana katika masomo, starehe zimetutinga hatusomi na mwisho wa siku tunaingia na migi kwenye paper au hata kupewa paper ili ufaulu, kufaulu mitihani sio kigezo cha kujua masomo, unapokuwa kazini ndipo hapo hali huwa mbaya. Hii sio safi kabisa.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.labda tayari walishaaply au wao walielekezwa wa apply vipi.
    2.labda ni taasisi,shirika la dini hivyo haliwataki wale kwa vile linadhani watakuwa na msimamo fulani
     
  8. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii post inanikumbusha ile post ya "kuna nini KCMC" je mnajua VC wa Iringa ndo yule Prof.Shao aliyepigiwa kelele kule KCMC hadi majuzi bodi ikamtema??je mnategemea product gani kwa VC huyu asiye kuwa na mahusiano mazuri na wafanyakazi wa Taaasisi anazoziongoza.Wadau tuchangie hili
     
Loading...