Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani tenaaaa........

Discussion in 'Jamii Photos' started by vkeisy2006, Apr 19, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    21949_106663832679791_100000085234568_170285_2977978_n[1].jpg
     
  2. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NI aina ya mimea ya majani tu, ukiikalia huwa ina tabia kunasa kwenye nguo wakati mwingine hata kwenye ngozi.kibaiologia naweza kiita usafirishaji mbegu kwa njia ya lift au Seed dispersal kwa kiingereza,kifupi ni movement or transport of seeds away from the parent plant. Plants have limited mobility and consequently rely upon a variety of dispersal vectors to transport their propagules, including both abiotic and biotic vectors.
    NI SAWA NA BONGO TUNAVYOSUBIRIA BAKULI LETU LA MISAADA LIJAE ILI TUWEZE KUENDELEA NA SAFARI YETU YA KUPANGA BAJETI,.HIYO NI KATI YA NJIA TULIOJIBUNIA TOKA MWANZO WA UHURU NA MPAKA LEO HII TUNAPOWAZA KUJIUNGA NA JUMUIA YA AFRIKA MASHARIKI.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mh!
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    naona pana sumaku hapo yakhe mbona kwingine hakunaaa
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli.
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,625
    Likes Received: 3,891
    Trophy Points: 280
    Wewe unaona mimea na mimi naona inzi!!!
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Haya makalio yakizungu..nzi wanafuata nini ?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    eeeh jamani mna macho mie nilizani miiba!
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    This is JF. Nimecheka sana sijui kama mhusika ana taarifa na hao abiria hapo nyuma!. You really made my day!
     
  11. Ramwai

    Ramwai Member

    #11
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - wewe huo sio mmea umekaliwa, hao ni nzi wanamfuatilia huko matakoni, labda kuna kitu kafanya then hajajiweka sawa
     
  12. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kheee, kuna shughuli endelevu hapoooo wakuu !!!!
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Ni vijimambo tu.
     
Loading...