Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani nyumbani kwa general mboma jamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Waheshimiwa sisi ni majirani wa mh aliekuwa mbunge mtarajiwa wa mbeya
    kama si chaguo za ccm;
    mh general wetu ana nyumba nzuri na ukumbi mkubwa tu kwa heshima ya mwenyezi mungu naomba nimponge kwa hili ;anastahili
    tatizo lilipo ndani kwa mzee kuna makontena si haba chini ya matano ukipita;
    cha ajabu kila ukipita usiku saa nne /tano unakuta malori ya makontena ft 48 yanaingia yanawaga mzigo yanaondoka;ukipita siku zinazofwwatia unakuta kontena nyingine ft 48 zinapandisha mzigo;kunani humo ndani jamani
    iweje mizigo inabebwa na kushushwa usiku pekee;mchana kunnani??
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    au wabebaji mizigo wanaona usiku tu??
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Isijekuwa ndiyo ile biashara ya Kongo (DRC) si unajua wazuri na wabaya ni haohao?
    Inatisha kama watu wakubwa kama hao kufanya biashara usiku, kunani?
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Mwanahalisi inaelekea wewe ni mzushi tu!
    Hakuna kontena la futi 48 duniani, ungekuwa makini ungesoma namba za magari yaliyoleta makontena hayo.
    Kuwa makini na habari za kuhadithiwa!!!
     
  5. k

    kizimkazi Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    muheshimiwa,kuwa na uhakika na dunia uliyopo labda zungumzia mjiuliopo, container size ni 20ft,40ft, 45ft,48ft,na 53ft.hivyo ndo viwango vinavyotumika.sasa zungumzia mji wako usikanushe jambo ki dunia kama hulijui.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mwanahalisi,
    Itabidi uwe jasusi wetu. Penyeza huku uani kwa muishimiwa utuarifu uliyoyaona.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Kuna sheria magari ya kuanzia 40ft containes lazima ya fanye loading na off load usiku tuu, kuepusha usumbufu mchana, kama zilivyo comvoy ya magari zaidi ya 5, lazima yaanze safari usiku.
     
  8. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeongeza ufahamu wangu katika hili.
     
Loading...