Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani mitihani ya f2?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Paul Kijoka, Mar 14, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la kutia huruma kwa jinsi walimu wanaosimamia na kusahihisha mitihani ya f2 wanavyo zalilishwa. Kwanza malipo kwa karatasi ni 200/ tu. Afu tenda ya kusahihisha hufanyika kwa moja ya shule ya mbunge mmoja wa CCM kwa DSM zamani ikiwa kanda ya Pwani.

    Wadau, naomba tuijadili bila woga.
     
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka Mkuu....
     
Loading...