Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani Mgao Umeme kila Baada ya Kikwete Kuapishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Dec 4, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ilitokea 2006, wakasema halikuwa kosa lao. Sasa kimetokea tena, visababishi ni vile vile.

    Maumivu ya 2006 bado tunayo na gharama bado tunaendelea kulipa (dowans). Sijui safari hii wanataka kutuibiaje. Kwa nini haya matatizo hayakutokea wakati wa kampeni? Kwa nini hawana aibu?
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanataka watengeneze tena deal jingine kama la Richard wa Monduli
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ina maana tanesco itakuwa kama 'mufilisi' hivyo kujikwamua bei ya unit moja ya umeme itapanda
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    anataka kuwaonyesha watanzania kwamba ili kukua kwa uchumi ni lazima watekeleze hiyo sera ya kukosa umeme.
     
Loading...